Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ใช้โช๊คแต่งของอะไรกันบ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ PATTAYA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

PATTAYA

Register
เข้าร่วม
31 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆใช้โช๊คแต่งของอะไรกันบ้างครับ แต่ละตัวนิสัยเป็นยังไง ช่วยบอกหน่อยนะครับ พอดีกำลังจะเปลี่ยนบ้างนะครับ ของเดิมกำลังจะกลับญี่ปุ่นแล้วครับ แต่ไม่รู้ใช้ของอะไรดีครับ เอาแบบหนึบๆ ไม่แข็งมาก ขับใช้งานบ้าง ซิ่งบ้าง ข้อมูลรถผมนะครับ เครื่อง 1j GE ล้อสกาย GTR ยาง หน้า205-55-16 หลัง 225-55-16 ขอบคุณครับ :coolly-0003::coolly-0003:

ป๋มใช้ของ kei office อยู่คับแต่รถยังไม่ได้วิ่งเลย ยังไม่เสด วันอังคารจะมาบอกว่าเปงไงนะ

ใช้ Npg ครับ กระบอกม่วงสปริงเหลือง

นิ่ม หนึบ ไม่กระด้าง

200 ยังนิ่งๆครับ

Hks Hipermax D

เกาะจนรู้สึกเหมือนเครื่องมีแค่ 150 ม้า 5 5 5

น้าแม๊กยังขายโช๊คอยู่ป่ะคับ

tein ไม่รู้รุ่นอะไร HA หรือเปล่าไม่แน่ใจปรับหนืดไม่ได้ แต่มันแข็งอะ ใส่กับล้อ 18 นิ้ว
กระเด้งดี เวลาให้สาวๆ นั่งกระเพื้อมไม่หมด ถ้าใส่กับรถที่ไม่ใส่ล้อ 18 นิ้วน่าจะดี ชุดละหมื่นต้นๆๆเอง ที่บางนา

น้าแม๊กยังขายโช๊คอยู่ป่ะคับ

เสียดาย แต่ก็ต้องถอดแล้ว หลังปีใหม่ hipermax d รุ่นใหม่

ต้องแปลงร่างเป็นรถโย่งๆสัก 7-8 เดือนแล้ว :cry: :cry: :cry:

Tein Super Street (s13) ปรับได้อ่อน-แข็งได้ตามใจชอบมากๆ คุ้มค่า
แต่หน้าทิ่มนิดนึงนะครับ

ลองวิ่งมาแล้วคับ ฟิวกะลังดีนะคับ ไม่เด้งจนเกินไป แม่ผมรับได้อ่ะ นั่งไม่บ่นเหมือนตอนใช้ jic กระบอกทองอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ใครใช้ Cusco อยู่บ้างครับ อยากรู้เป็นไงบ้าง

ใครใช้ Cusco อยู่บ้างครับ อยากรู้เป็นไงบ้าง
ความรู้สึกเหมือนขี่เกวียนเลยท่าน
แต่จะเป็นยี่ห้อไหนก็ตาม มันสำคัญตรงค่าสปริงครับ
ถ้าค่า K ที่ติดมาแข็งมาก มันก็ต้องแข็งตามกันไปนะครับ
ใช้รุ่นที่ทำมาสำหรับแข่งมันก็แข็งหมดทุกยี่ห้อแหละครับ
ที่นี้จะลงตัวที่ยี่ห้อไหนก็แล้วแต่คนชอบนะครับ
แต่โดยส่วนตัว Gab ส่วนมากเป็นอะไรที่ไม่แข็งเท่าไหร่ ใส่ขับไปทำงานได้สบายๆ Tein ก็ใส่มาหลายตัวแล้วแข็งบ้างนิ่มบ้าง อันนี้ต้องวัดดวงดู
หรือไม่ก็หาวิธีดูค่า K สปริง แล้วหาอันที่มันไม่แข็งมาใส่ก็หนึบดี
ถ้าเป็นพวก JIC นี้ใส่แล้วอะไรๆมันจะยานไวน่ะครับ 555 แข็งสัด

Gab คับไม่แข็งมาก กำลังดีหนึบๆ

Gab กระบอกแดงปรับหนืดได้ครับ + สปริงเดิม 24v ครับ
ปรับไว้แข็งสุดก็แข็งหน่อย ปรับนิ่มก็นิ่มเป็นโช้คเดิมเลยครับ ส่วนเรื่องเกาะถนนนั้น หายห่วงครับ
เครื่องเจโบออโต้ + เต็ดซิ่ง ล้อ 18 เอาอยู่ครับ

ใช้ Cusco กระบอกทอง ไม่แข็งมากครับกำลังดี สปริงหลัง 2ชั้น หน้า 1 ชั้น ขับเร็วๆมุด 1ไป3 เกาะดีครับ

ลองวิ่งมาแล้วคับ ฟิวกะลังดีนะคับ ไม่เด้งจนเกินไป แม่ผมรับได้อ่ะ นั่งไม่บ่นเหมือนตอนใช้ jic กระบอกทองอ่ะ
ล้อหลังติดซุ้มไหมครับนั้น

ล้อหลังติดซุ้มไหมครับนั้น

ถ้าไม่ลองสเปเซอร์ที่หัวโช๊ค ก็จะเตี้ยมากๆเลยคับข้างหลังอ่ะ นี่เลยลองขึ้นมาประมาณ2นิ้วครึ้งไปเลย แล้วปรับที่ตัวโช๊คให้มันเตี้ยลงมาเอา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม