:::::ภาพประทับใจ::::::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อสุดยอดของ2ขั้วอำนาจ
ระหว่าง บิ๊ก จิ๊กโก๋71 กับแนนตุ๊ดลาดพร้าว เจรจากันอย่างสมานฉันท์และมีสาระ
ไม่มีโอกาสได้เห็นบ่อยๆ เลยขอถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกซักรูปนะครับ

(เออ มันคุยสาระกันก็เป็นเว๊ย)

ไฟล์แนบ

• OH God.jpg
    OH God.jpg
    49.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 289

เมื่อสุดยอดของ2ขั้วอำนาจ
ระหว่าง บิ๊ก จิ๊กโก๋71 กับแนนตุ๊ดลาดพร้าว เจรจากันอย่างสมานฉันท์และมีสาระ
ไม่มีโอกาสได้เห็นบ่อยๆ เลยขอถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกซักรูปนะครับ

(เออ มันคุยสาระกันก็เป็นเว๊ย)
55555 เจ๊แกขอมา แหมก็แกก็แค่กระเทย
ธรรมดาคนนึง เผื่อรถแกเสียตอนดึก อันตราย

กรูว่าเป็นแผนหลอกให้ตายใจ

ไอหน้าสราดดดดดดดดดดดดดดด

พี่น้องคับ กรุณาใช้คำพูด อย่าให้มัน รุนแรงมากนะคับ คนที่ไม่รู้จักเข้ามาอ่าน มันดูไม่งามคับ

ขอบคุณ

ปล.วันนี้กรูเป็นอะไรของกรูวะนี่

พี่น้องคับ กรุณาใช้คำพูด อย่าให้มัน รุนแรงมากนะคับ คนที่ไม่รู้จักเข้ามาอ่าน มันดูไม่งามคับ

ขอบคุณ

ปล.วันนี้กรูเป็นอะไรของกรูวะนี่

ขอโทษพี่น้องด้วยครับที่ใช้ถ้อยคำไม่สุภาพ บางครั้งเราคุยกะคนถ่อย เราก็ต้องใช้ถ้อยคำที่มันถ่อยตาม ไม่งั้นเค้าฟังไม่รู้เรื่อง 5 5 5

ขอโทษพี่น้องด้วยครับที่ใช้ถ้อยคำไม่สุภาพ บางครั้งเราคุยกะคนถ่อย เราก็ต้องใช้ถ้อยคำที่มันถ่อยตาม ไม่งั้นเค้าฟังไม่รู้เรื่อง 5 5 5

พวกเกย์มันชอบถ่อยๆคับ ต้องเข้าใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม