ช่วยด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31869
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31869

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้มันฤดูอะไรครับ ขับรถทีไรแม่งโครตร้อนเลยครับพี่ๆพอรู้จักร้านแอร์แถวๆ เกษตร-นวมินทร์
มั้ยครับ หรือ แถวๆวงศ์สว่างก็ได้ครับ ขอร้านที่ไม่ฟันลูกค้านะครับ ผมหมดเงินไปเยอะแล้วครับกับร้าน
แอร์ รถผม 1เจโบนะครับ ขอขอบคุณมานะที่นี้ด้วยนะครับ:burn:

ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ

เฮอ เฮอ โดนฟันมาเยอะเหมือนกันครับ กับร้านแอร์ ทำใจครับ
ไม่งั้นต้องหาร้านประจำแถว ๆ บ้านครับ เอาที่เราขับผ่านบ่อย ๆ เค้าจะจำได้ว่าเราอยู่แถวนี้
ผมก็มีร้านประจำอยู่ เค้าก็ยังไม่มีราคาพิเศษให้เลยครับ แต่ก็ไม่ฟันเพิ่ม

เห่อ..............มีคนมาตอบซักที ขอบคุณนะครับ ตอนนี้อาการนักแล้วครับ เติมน้ำยา
แอร์มาวันเดียวไม่มีความเย็นเลยครับ

เห่อ..............มีคนมาตอบซักที ขอบคุณนะครับ ตอนนี้อาการนักแล้วครับ เติมน้ำยา
แอร์มาวันเดียวไม่มีความเย็นเลยครับ
ลองเปลี่ยนตู้แอร์ดูครับ อาจรั่ว

เกษตร-นวมินทร์ แยก รร.สตรีวิทยา ก็พี่บรรจบ เซอร์วิทเลย 081-8262357

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม