เรื่องปัดน้ำฝน T_t

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31930
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31930

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยที่ครับ คือว่า ปัดน้ำฝนมันทำงานเองอ่ะ

อาการแรก ขับอยู่ดีมันก็ปัดเอง 1 ที:verwirrt: เฮ้ยผีหลอกตูแน่ๆ :burn: สาธุกลัวแล้ว !!!!!!(อันนี้ประมาณเดือนนึ่งเป็นซะครั้งนึ่ง)

อาการต่อมา 3 เดือนกว่าน่าจะได้ มันเอาอีกแล้ว:burn: !!!!!!!!โอ้แม่เจ้า!!!!!!!!!ของเขาแรงจริงๆอย่างนี้ต้องหาสิ่งศักดิ์เอาไว้ที่รถมั้งแล้ว

อาการปัจจุบันนี้ มันปัดไม่หยุดเลย :cry: ทำไงดีครับต้องดูที่ตรงไหนครับ ช่วยทีครับ:burn: :cry:

:frown: มีกล่องควบคุมอยู่หลังซุ้มโช๊คหน้าข้างขวาแต่ผมว่าหน้าจะสายดินไม่พอนะ ลองเอาสายไฟต่อระหว่างตัวมอเตอร์กะตัวรถเพิ่มดิ เผื่อจะหาย (ส่งข่าวด้วย)

มันกล่องควบคุมอยู่หน้ารถต้องเปิดฝากระโปรงเป็นกล่องเหลืองๆ คัรบฝั่งขวา ลองเอาออกพิจารณาดูครับ ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย แต่คุ้นๆครับ เคยตั้งเวลปัดแล้วไม่ไม่ปัดเอาสเปรย์ฉีดๆ ในกล่องมัน Work เฉยเลย

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] นอกจากกล่องคุมแล้ว ลองเช็คสวิทย์ที่คอพวงมาลัยด้วยครับ เผื่อมันช๊อตขาขั้วทองแดงติดกันมันก็ทำงานตลอดเหมือนกันครับ..
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ปัดนำฝนออโต้ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม