ถามเรื่องล้อหน่อยค้าบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31378
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31378

alextk
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อขอบแสตนเลสมันซ่อมรอยเบียดได้มั๊ยครับ ช่างแถวบ้านบอกซ่อมไม่ได้จิงป่าว หรือมีที่ไหนแนะนำมั๊ยครับ

ล้อขอบแสตนเลสมันซ่อมรอยเบียดได้มั๊ยครับ ช่างแถวบ้านบอกซ่อมไม่ได้จิงป่าว หรือมีที่ไหนแนะนำมั๊ยครับ
ไปเบียดที่ไหนมาอ่ะ
แร้วเยอะมั๊ย ถ้าไม่เยอะ รู้สึกว่าจะพอซ่อมได้นะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ป่าวเบียดเอง ซื้อล้อมือสองมาแล้วมันมีรอย ก็ไม่มากหรอกแต่มันคาใจอยากเบียดเองมันทำใจได้ดีกว่า แต่ลองถามร้านซ่อมมา 3-4 ร้านแล้วตอบเหมือนกัน บอกว่าต้องถอดขอบที่ม้วนหุ้มไว้ออกไม่สามารถปัดใหม่ได้ เลยช่างมันเดี๋ยวใส่ยางหุ้มเอากลัวไม่แข็งแรง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม