กล่องเครื่อง j โบ ปลั๊กบาง ขออนุญาติครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31960

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบ ราคากล่องประมาณเท่าไรครับ แล้วมีใครจะขายใหมครับ ขอใช้งานได้ปกตินะครับ ขอบคุณครับ:biggrin:

มีเป็นกล่องโม (blitz) อ่ะคับ สนใจโทรมา 081 557 6257 จูซ คับ

ผมตอบในข้อความส่วนตัวแล้วนะคับ

แล้วของเดิม ๆ ไม่โม ล่ะครับ ราคาเท่าไรกันครับ อยากทราบราคานะครับ จะซื้อใหม่แต่ไมรู้ราคาโดยประมาณ ครับ:verrckt:

ของเดิมๆ ก็อยู่ราวๆ 4000-6500

ผมตอบในข้อความส่วนตัวแล้วนะคับ
รับทราบครับ:biggrin: แต่ไง ขอลองหากล่องเดิมก่อนนะครับ แต่ไงผมจะเก็บไว้เป็นทางเลือกคับ ขอบคุณครับ :biggrin: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม