เหยียบเบรคแล้ว น้ำมันเบรคออกตรงร่องตรงกลางเสื้อคาลิเปอร์ ซ่อมได้มั๊ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31887
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31887

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เปลี่ยนชุดซ่อมได้หรือเปล่า ตรงนี้มีซีลมั๊ยครับ เปลี่ยนเองยากหรือเปล่า หรือให้ร้านไหนทำให้ดีครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

80 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 166

ไม่เคยถอดซ่อมแต่คาดว่าน่าจะได้

เพิ่งซ่อมมา...เปลี่ยนยางตัวเล็กๆสองตัวของผมหายเลย..(ถ้ามันเสียเหมือนกันอ่ะนะ)

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ เปลี่ยนแล้ว ลูกยางเล็กๆ 2 ตัวครับ

เวลาทำๆที 2 ข้างนะครับ

มันจะได้จับใกล้เคียงกัน

เห็นบางคนพิเรน เสียข้างไหนทำข้างนั้น

เปลี่ยนซีลตรงไหนหรอครับ

ซื้อที่ไหน

ถามเป็นความรุ้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม