อยากถามเกี่ยวกับเครื่องอะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kraileak
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kraileak

Register
เข้าร่วม
20 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็นเครื่องrb20 neo twincam24 vอะคับไม่ทราบเป็นเครืองของรถรุ่นอะไรอะคับ

ถ้านำไปเช็ดโบจะดีไหมคับช่วยตอบหน่อยนะคับ

เป็นเครื่องของ skyline r34 ตัว4 ประตู จำไม่ได้ว่าตัวไหนครับ เซตโบ อย่า ดีกว่าครับ เคยศึกษามาแล้วไม่คุ้ม สู้ลง เครื่องใหม่ เลยดีกว่า สำหรับเครื่อง neo6 ไม่โบเนี่ย เซตดีๆ ก้อจะเอาไม่อยู่ครับ เครื่อง20 neo6 จะอืดๆหน่อยครับ (เคยลองเกียร์ ออโต้ นะ) ถ้าจะแก้จริงๆ ไม่ยากครับ สเต็ปทั่วไป ใส่กรองเปลือย + เฮดเดอร์+กล่องปลดล็อคความเร็ว+แรงเท้า 555ของผม 25 neo6 (เกียร์ ออโต้)ไม่โบ วิ่งถึง200 (ลากได้7000 รอบ) ไมล์มีแค่200 ไม่รู้ว่าจะได้เกินรึป่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุนคับแต่ผมลองหมดแล้วอะคับมันวิ่งอืดมาก แต่ความเร็วปลายก็okคับ

จะลองใส่เกียร์rb25 m/t ดูว่าจะอืดไหมคับ

ยังไงช่วยลงเบอไว้ให้หน่อยนะคับในทานะที่ใช้neoเหมือนกันอะคับขอบคุนคับ

087-3322736 ครับ

น่าจะเป็นตัวนี้นะครับ

ไฟล์แนบ

48.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 154
    46.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม