ฝากรูปด้วยคน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31830
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31830

toppi
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีพี่น้อง cefirothailand ทุกคนนะคับ

ไฟล์แนบ

47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,676
    107 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,706
    111.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,758
    46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,702
    106.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,757

ภายในสวยสู้คนอื่นไม่ได้เลย:cry:

ไฟล์แนบ

95.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,180
    120.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,156
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] สวยสวยอย่างงี้วันที่ 9 ธ.ค.นี้พามาโชว์หน่อยครับ... [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] สวยสวยอย่างงี้วันที่ 9 ธ.ค.นี้พามาโชว์หน่อยครับ... [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

อยากไปคับป๋าลองแต่รถยังจอดซ่อมอยู่เลยคับ เด๋วจะแวะไปทักทาย:sweat:
ปล. ยังไม่ได้เสื้อเลยคับป๋า ที่เข้าไปสมัครพร้อมพี่โก้โฆษกอะคับ

555++
นาน ๆ จะเห็นเซฟมีทะเบียนกราฟฟิคซะที

ลงตัวและสวยมากครับ

งามจริงๆๆคันนี้

มีของป้ายกราฟฟิค เชียงใหม่ เจ้าของเค้าจะขายอ่ะครับ 3131 ราคาเท่าไหร่ประมาณ 2x,xxx เห็นแล้วเหงื่อตก T_T

งาม จริงๆๆๆๆๆ

เอ..........เหมือนเคยเห็นที่ไหนน้า

หล่อจิง เหนแถวหอการค้า อยากหล่อบ้าง

เห็นล้อล้นแล้วได้ใจจิงๆ ว่าแต่มันแข๊งมากไม๊ครับ

Craft Square แปลงใส่ยากมั้ยครับ

เห้นขาย rcweb นิ ไม่ขายแล้วหรอ

งามจริงๆๆคันนี้

สวยสู้รถน้าโต้ไม่ได้หลอกจร้า...

หล่อจิง เหนแถวหอการค้า อยากหล่อบ้าง

อยู่แถวๆนั้นแหละคับ:embarrassed:

เห็นล้อล้นแล้วได้ใจจิงๆ ว่าแต่มันแข๊งมากไม๊ครับ

แข็งดีคับลายนี้แต่เหมือนมันจะหนัก

Craft Square แปลงใส่ยากมั้ยครับ

ไม่ต้องแปลงคับใส่ได้เลย

เห้นขาย rcweb นิ ไม่ขายแล้วหรอ

คนซื้อเค้าจัดไม่ผ่านเลยไม่ขายแล้วคับเก็บไว้ทำต่อ :smile:

-ขอสอบถามหน่อยครับ ขนาดของ ล้อ ความกว้าง หน้า และหลัง กี่นิ้วครับ
แล้วใส่ยางขนาดประมาณเท่าไรครับ
ขอบคุณครับ

-ขอสอบถามหน่อยครับ ขนาดของ ล้อ ความกว้าง หน้า และหลัง กี่นิ้วครับ
แล้วใส่ยางขนาดประมาณเท่าไรครับ
ขอบคุณครับ

-ขอบ17 กว้าง9นิ้ว อ๊อฟ15 ทั้ง4ล้อคับ ยางหน้า215 ยางหลัง235คับ:byebye:

สวยคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งามมมมม มักๆๆ

แก้ไขล่าสุด:
สวยคับ...:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม