ช่วยหน่อยครับโช๊ค Tein

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tong123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tong123

Member
Register
เข้าร่วม
27 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมทำตัวน็อตหกเหลี่ยมที่ใช้ปรับความแข็งและอ่อนขาดครับไม่รู้ว่าซ่อมได้ป่าวช่วยแนะนำด้วยตอนนี้ล้อหน้าไม่นิ่มไม่เท่ากันครับ:sweat:

มีที่Shop Tein ครับ
แต่ไม่คุ้มค่าซ่อม ซ่อม 2 ต้น 2500x2=5000 / ตัวปรับหนืด 2500
เคยหักมาเหมือนกัน ส่งโช๊คไปให้เค้าดูราคาประมาณนี้
ยังไม่รวม วาวล์ หรืออุปกรณ์อื่นที่อาจจะชำรุด
ต้องขายทิ้ง
หรือไม่ก็ไปขึ้นเครื่องวัด การยุบตัวของโช๊ค (ตามร้านตั้งศูนย์ ใหญ่ๆ)
แล้วปรับตัวที่ยังใช้ได้อยู่ เข้าหาตัวที่หัก

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณสำหลับคำตอบนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม