ถอนคันเร่งเฟืองหอนเหมือนตอนถอย ปกติป่าว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nisssmo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nisssmo

Member
Register
เข้าร่วม
11 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีเพิ่งได้รถมาไม่ทราบว่ารถเพื่อนๆเป็นเหมือนผมป่าว เสียงหมือนเราถอยรถน่ะ แต่เบากว่าประมาณครึ่งนึ่งคับ แล้วเสียซ่อมได้ไหมครับ กี่บาท:verwirrt:

น่าจะมีรายละเอียดมากกว่านี้นะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เป็นเครื่องrb20 Mt เฟืองท้ายไม่แน่ว่าเต็ดป่าว ขอบคุณครับ

รายละเอียดเกี่ยวกับอาการรถ เช่น
ดังมาจากด้านหน้า หลัง ซ้ายขวา
ออกตัวแล้วดังทันที หรือ เร่งความเร็วแล้วดัง
ดังตอนถอนและตอนเร่งดังกว่าเดิมหรือปล่าว
แต่ที่แน่ๆ มันมีญหาแน่นอนคับ
หลายอย่างที่จะเกิดขึ้น ลูกปืนล้อ ลูกปืนเพลาขับ เฟืองท้าย อีกเยอะครับผมพึ่งโดนมา

ไอ้หลายอย่างนั่นก็แล้วแต่รถคุณนะครับว่าเป็นอะไรบ้างให้ช่างเช็คดูครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม