ขอถามเป็นความรู้ครับ ก้านสวิตช์ปัดน้ำฝน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pojard
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pojard

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามเป็นความรู้นะครับ ก้านสวิตช์ปัดน้ำฝน ตัว 24v กับ 12 v ใช้ สลับกันได้มั๊ยครับ หรือ ต้องของใคร ของมัน เหมือน ก้านยกเลี้ยวปะครับ ขอบคุณครับ:verwirrt:
<!-- / message -->

ใช้ได้ครับเหมือนกัน

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] เออ.เหรอ....ขอบคุณครับที่ให้ความรู้. [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ใช้ได้ครับเหมือนกัน

ก็ปัดน้ำฝนมันทำงานเหมือนกันนิป๋า ส่วนก้านยกเลี้ยว 12 กะ 24 มันต่างกันตรงไฟ auto ใช้บ่ได้

งึมๆ ถ้าปัดน้ำผน ใช้ด้วยกันได้ แต่ยกเลียว 12v มาใช้ของ24vได้ แต่ 24v ไปใช้ของ 12vไม่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม