รบกวนนิดนึงคับ เติมได้ไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31913
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31913

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องยนต์ 1J GE ไม่โบ เติมแก๊สโซฮอ 95 ได้ไหมคับ
พี่ๆ รู้ช่วยบอกผมหน่อยนะ :cool:

ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ว่าท่านอื่นเติมกันหรือเปล่า ?
ผมก็เติมอยู่ครับ ในเวลาที่หาปั๊มที่มีเบนซิน 95 ไม่ได้ ก็ต้องเติมไปครับ
ก็ไม่มีอะไรผิดปกติครับ มีแต่หมดไวกว่าเท่านั้นเอง
รอท่านอื่นแนะนำด้วยครับ

ปล.เครื่อง 2jz-gte A/t ครับ

ไม่รู้สิ ผมเติมแมร่งทุกอย่างอะ ขอแค่เป็นเบนซิน ผมก็ได้ทั้งนั้น ยกเว้น e20 e85 ไม่ใหว
แรงเกินไป

ผมก็เติมนะครับ ไม่มีปัญหาไรนะ

ไม่รู้สิ ผมเติมแมร่งทุกอย่างอะ ขอแค่เป็นเบนซิน ผมก็ได้ทั้งนั้น ยกเว้น e20 e85 ไม่ใหว
แรงเกินไป
แอ๊ะๆ วันนั้นบอกเรา เก้าหนึ่งเพียวๆ นี่นา
หลอกเล่นอิอิ ไม่รู้เหมือนกันตอนนี้มั่วละ

แอ๊ะๆ วันนั้นบอกเรา เก้าหนึ่งเพียวๆ นี่นา
หลอกเล่นอิอิ ไม่รู้เหมือนกันตอนนี้มั่วละ

ตอนนั้น มีตัง ก็ 91 มั่ง 95 มั่ง เดียวนี้ บางทีไม่อยากวิ่งแก๊ส ก็ 91โซฮอลมั่ง

95โซฮอลมั่ง วิ่งจนหมดถัง แล้วเติม 91 ทิ้งใว้เหมือนเดิม :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ก็คงได้ละมั้ง ขอบคุณครับ พี่ พี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม