ช่วยแนะนำร้านทำโรบาร์งานดีๆราคาไม่แรงหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311065
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311065

ตั้ม_โบเดิม!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Boon Racing Pattaya ........................................

ส่วนไหนของพระราม 9 คับ มาบ่อยด้วยสิคับ

ส่วนไหนของพระราม 9 คับ มาบ่อยด้วยสิคับ

ก่อนถึง สิทธิ์เทอร์โบ ครับ

ก่อนจะขึ้นสะพานเล็กๆอ่ะครับ

เปงร้านเล็กๆครับ แต่ฝีมือ ความละเอียด สูดยอดครับผมทามมาทั้งคันครับ

ตอนนั้นผมทำ ขึ้นเขาใหม่ เดินท่ออินเตอร์รวมท่อซิริโคน เข็มขัดเบอร์ 10 สั่งทำปลายท่อใหม่กว้าง8 นิ้ว เดินไอเสียท่อทั้งเส้น 4 นิ้ว โลบาร์สีขาวมุขเต็มคัน
คิดราคาเหมาไป 30000 คับ งานออกมาเปงที่พอใจครับ

แก้ไขล่าสุด:
งานสุดยอดคับสวยจิงๆ ใกล้ด้วยคับ

โลบาร์ อย่าง เดียว ราคา เท่า ไร คับ

ทำนาน มั๊ย

โลบาร์ อย่าง เดียว ราคา เท่า ไร คับ

ทำนาน มั๊ย

ลองเข้าไปถามดูครับ

แต่นานมั้ยไม่แน่ใจครับ เพราะเหงรถต่อคิวกันทำเยอะครับ:coolly-0039:

โรบาร์ดัดทรายนะครับไม่ได้ใช้เครื่องดัด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม