++น้ำเดือดพุ่งออกทางหม้อพักน้ำ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31753
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31753

-= APiNlOvE =- โลมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 มีนาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขับรถมาจอดน้ำพุ่งออกทางหม้อพักของหม้อน้ำอะคับ..อยู่ดีๆก็เปง..น่าจะเป็นเพราะอะรัยหรอคับ..ช่วยที:verrckt: :verrckt:

น่าจะเป็นฝาหม้อน้ำเสื่อมครับ

ฝาหม็อน้ำ
การระบายความร้อนไม่ดี-หม้อน้ำสกปรก,รังผึ้งสกปรก,พัดลมฟรีปั๊มไม่หนืด,พัดลมเป่าแผงแอร์เสื่อม+เสียทำลมได้ไม่ดีพอ

สุดท้าย(ขออย่าให้เกิด) ฝาสูบโก่ง

จบ....

-----ถ้าทำตามที่ป๋าและโอ้ตบอกแล้วยังเป็นอยู่ ลองเช็ควาล์วน้ำดูครับ-------

เปลี่ยนฝามาหายแล้วคับ..ขอบคุนคร๊าบบ..สุดยอดจิงๆ

ขับรถมาจอดน้ำพุ่งออกทางหม้อพักของหม้อน้ำอะคับ..อยู่ดีๆก็เปง..น่าจะเป็นเพราะอะรัยหรอคับ..ช่วยที:verrckt: :verrckt:

:cry: ไล่ลมหม้อนําดูครับ:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม