ขอถามหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31684
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31684

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่าถ้าวาง 1jtge ตอ้งใช้ทอ่ยางกี่อันครับ อินเตอร์ 2ครับ แล้วระหว่าง สแตนเลท กะเนียม อันไหนดีกว่ากันครับ ขอสวยครับ:dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::tongue:แล้วราคาประมาณละครับ:cold:

ถ้าโบเดิมก็ใช้

8 ท่อนรวมถึงท่อนกรองอากาศ(อันนี้ ระหว่างท่อนบนกับท่อนล่างหั่นครึ่งนะ มันจะถอดง่ายเวลาเซอร์วิส

6 ท่อนสำหรับดัดท่อยาวๆทีเดียว แต่ขอบอกใครทำแบบนี้ ถอดยากมาก ท่อมันงัดตัวถัง

ท่ออินเตอร์

เลส เงาดี เบา แต่ระบายความร้อนไม่ดี อมร้อน แต่มันดูก้องแก้งไปหน่อย (ความคิดส่วนตัวนะ)

มิเนียม ก็เบา แต่เบาไม่เท่าเลส ระบายความร้อนดีกว่าเลส ดัดทราย หรือโชว์รอบเชื่อม จะดูโหดกว่า สามารถปัดเงาแบบเลสเลยก็ได้ หรือ ดิบๆ แบบปัดด้าน

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าโบเดิมก็ใช้

8 ท่อนรวมถึงท่อนกรองอากาศ(อันนี้ ระหว่างท่อนบนกับท่อนล่างหั่นครึ่งนะ มันจะถอดง่ายเวลาเซอร์วิส

6 ท่อนสำหรับดัดท่อยาวๆทีเดียว แต่ขอบอกใครทำแบบนี้ ถอดยากมาก ท่อมันงัดตัวถัง

ท่ออินเตอร์

เลส เงาดี เบา แต่ระบายความร้อนไม่ดี อมร้อน แต่มันดูก้องแก้งไปหน่อย (ความคิดส่วนตัวนะ)

มิเนียม ก็เบา แต่เบาไม่เท่าเลส ระบายความร้อนดีกว่าเลส ดัดทราย หรือโชว์รอบเชื่อม จะดูโหดกว่า สามารถปัดเงาแบบเลสเลยก็ได้ หรือ ดิบๆ แบบปัดด้าน
แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ แล้วขนาด กี่นิ้วครับ:confused:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม