Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ไล่ฝามันใช้ไม่ได้แนะนำทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TORO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TORO

Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีอากาศเริ่มเย็นฝาขึ้นเต็มบานหลังเลย กด sw แล้วไม่เ็ห็นมันไล่ให้เลยอยากถามว่า ลวดไล่ฝาปลั้กมันอยู่ตรงไหนครับ จะได้ไปลองขยับๆ หน่อยเผื่อมันจะไล่ฝาได้มั้ง แล้วไฟที่เข้าลวดมัน 12v รึป่าว ผ่านกล่องตรงไหนมั้ย ฟิวอยู่ใต้พวงมาลัยรึปาวครับ ขอบคุณครับ

เหมือนกันเลย เป็นมานานแล้ว รอด้วยคน

พอดีอากาศเริ่มเย็นฝาขึ้นเต็มบานหลังเลย กด sw แล้วไม่เ็ห็นมันไล่ให้เลยอยากถามว่า ลวดไล่ฝาปลั้กมันอยู่ตรงไหนครับ จะได้ไปลองขยับๆ หน่อยเผื่อมันจะไล่ฝาได้มั้ง แล้วไฟที่เข้าลวดมัน 12v รึป่าว ผ่านกล่องตรงไหนมั้ย ฟิวอยู่ใต้พวงมาลัยรึปาวครับ ขอบคุณครับ
ของผมเคยเป็น เปลี่ยนสวิทช์แล้วหาย ลองหาของคนที่ใช้ได้มาสลับสวิทช์ดูครับ

จะลองดูครับ
อัพไปก่อนครับ รอคำตอบเยอะๆทำทีเดี่ยวเลย

แกะดูตรงพลาสติกเสาC ด้วย ว่าปลั๊กมันเสียบอยู่อะป่าว....

ของจัมพ์ก้อใช้ไม่ได้เหมือนกันอ่ะครับพี่.....TT"

แกะดูตรงพลาสติกเสาC ด้วย ว่าปลั๊กมันเสียบอยู่อะป่าว

ข้างไหนคัรบผม แล้วฟิวล์มันจะเขียนบอกว่าชื่ออะไรครับ เดาไม่ถูกจะได้ดูให้ชัดๆไม่ต้องมั่ว:biggrin:

ถ้าจำไม่ผิดมีปลั๊กทั้ง2ข้างครับ แต่เอาแน่ๆ หลังซ้ายมีแน่นอนครับ ส่วนเรื่องฟิวส์ไม่แน่ใจครับ

แล้วถ้ามันติดแค่สองเส้นต้องทำยังไงคับถึงจะติดหมดทุกเส้น

กะลังจะถามเชียว
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ของผมก็ใช้ไม่ได้มานานแล้วคับ อากาศหนาวแล้ว ฝ้าขึ้น ต้องเปิดกระจกลงหรือไม่ก็เปิดแอร์แรง แต่มันหนาวคับจึงอยากใช้ ตัวไล้ฝ้า ต้องเช็ตที่จุดอื่นอีกไหมคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม