พอดีอยากถามเรื่องช่วงล่างน่ะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31537
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31537

ไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดี รถผมจะเปลี่ยนแพล่าง ของ sky น่ะคับ
พอดีจะมีตัว R32 GTS และ R33 GTS
พอดีอยากรู้ว่าผมต้องซื้อโช้คใหม่ด้วยหรือเปล่าคับ ทั้งสองรุ่น หรือว่าใส่ของ แต่งในรุ่น a31 และก็ใส่ของ 200sx ได้เลยหรือว่าต้องเปลี่ยนทั้งสองรุ่น

ผมว่า ใส่ 32 ดีกว่านะครับร้อยน๊อตก็จบแล้วไปล็อกแรคอีกทีนึง โช้คก็ไม่ต้องซื้อ 33 เห็นเค้าว่ารูมันจะเยื้องนิดๆต้องแก้อะครับ รอท่านอื่นมาตอบอีกทีแล้วกันครับ ดูรถเราด้วยนะครับถ้ามี ABS ก็หาเฟืองท้ายที่มี ABS มาด้วย ถึงจะใส่ได้

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ใช้โช๊คเดิมได้เลยครับน้องเอก [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
พอดี รถผมจะเปลี่ยนแพล่าง ของ sky น่ะคับ
พอดีจะมีตัว R32 GTS และ R33 GTS
พอดีอยากรู้ว่าผมต้องซื้อโช้คใหม่ด้วยหรือเปล่าคับ ทั้งสองรุ่น หรือว่าใส่ของ แต่งในรุ่น a31 และก็ใส่ของ 200sx ได้เลยหรือว่าต้องเปลี่ยนทั้งสองรุ่น

• กระทู้ ผู้เขียน
ก็กะว่าผมจะไปซื้อ แพท้าย+เฟืองท้าย ของน้าลอง นี่แหละคับเก็บตังค์อยู่ อาจจะปลายเดือนนี้ไปเอาคับ จัดไว้ให้สักชุดน่ะคับ เอาชุดแพ+เพลาข้าง+ดุม+เฟืองท้ายเต๊ด เอออยากได้กล่องฟิวส์ในห้องเครื่องด้วยคับ เดี่ยวสิ้นเดือน พฤศจิกายน นี้ ผมไปหา พอดีเดือนนี้โดน ยางไป 4 เส้นล่ะกระเป๋าแฟ้บแล้วคับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ครับ.รายงานตัวใช้รหัสด้วยนะครับ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ก็กะว่าผมจะไปซื้อ แพท้าย+เฟืองท้าย ของน้าลอง นี่แหละคับเก็บตังค์อยู่ อาจจะปลายเดือนนี้ไปเอาคับ จัดไว้ให้สักชุดน่ะคับ เอาชุดแพ+เพลาข้าง+ดุม+เฟืองท้ายเต๊ด เอออยากได้กล่องฟิวส์ในห้องเครื่องด้วยคับ เดี่ยวสิ้นเดือน พฤศจิกายน นี้ ผมไปหา พอดีเดือนนี้โดน ยางไป 4 เส้นล่ะกระเป๋าแฟ้บแล้วคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม