ขอถามหนอ่ยครับ อยากเปลี่ยนพวงมาลัยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31684
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31684

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือ อยากเปลี่ยนพวงมาลัยครับแต่ว่าไม่เข้าใจนะครับ:confused: คือเราหาพวงมาลัยกับคอมัน มาใส่ได้เลยหรือเปล่าครับ หรือจะตอ้งทำอะไรเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ อยา่างเช่น สวิตไฟตา่งๆครับ ขอขอบคุณร่วงหน้าครับ

พวงมาลัยแต่งทั่วไป เราต้องหาคอ NISSAN ตรงรุ่น A31 มาใส่ได้เลยครับ ส่วนคอ NISSAN รุ่นอื่นก็ใส่ได้เช่นกันแต่ปัญหามันอยู่ที่ขาเตะสวิทย์ไฟเลี้ยวไม่ตีกลับ หรือบางคอแตรอาจไม่ดังก็ต้องแปลงกันไปครับ.
ปล.มีทั้ง 12 v 24 v ด้วยนะครับ

ตามที่ป๋าลองกล่าวเลยครับ

ซื้อของไปแล้วขับไปให้ป๋าลองใส่ที่บ้านครับ แจ่ม

อิ อิ

ซื้อของไปแล้วขับไปให้ป๋าลองใส่ที่บ้านครับ แจ่ม

อิ อิ

โยนงานมาให้พี่ซะแระน้อง...
ปล. = ป๋าลองยินดีครับ ค่าแรงไม่คิด คิดแต่ค่าสุรา..555

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอขอบคุณมากสำหรับคำตอบครับเข้าใจแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม