แร๊คพวงมาลับ 5 สาย กับ 4 สาย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nopkung
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nopkung

Register
เข้าร่วม
23 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
แร๊คพวงมาลัย 5 สาย กับ 4 สาย ใช้อันไหนดีครับ
อยากได้แบบเบาๆ
แล้วราคาเท่าไร
ช่วยหน่อยน่ะครับ

:burn: :burn: :burn:

หมายเหตุ ผมได้เปลี่ยนไป ใช้ 4 สาย ไม่ได้ใช้กล่องเพาวเวอร์ รู้สึกว่าหนัก ควรจะเปลี่ยนไปใช้ 5 สายเหมือนเดิมดีหรือป่าวครับ

จากที่เคยขับ 5สายไม่มีกล่องต่อตรงนะครับ ถ้าขับเร็ว พวงมาลับยเบามาก ๆ 170+ไมไหวแล้วคับ เจอถนนเปนคลื่นนิดหน่อยก็แวบๆ แล้วน่ากลัวมากสองมือต้องจับพวงมาลัย ตาจ้องถนนอย่างเดียวไมรรู้ว่าจะไปซ้ายหรือขวาแล้วแต่ถนน แนะนำ 4 สายดีแล้วคาบ แต่ถ้าไม่ชอบขับเร็ว 5 สายก็สบายมือดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม