ขอสูตร ท่อ 12 V

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31678
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31678

JoSD CLeVeR
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
12 Auto ครับ ใช้พักกลาง,ปลาย แบบไหน ขนาดเท่าไหร่ แล้วขนาดแป๊บด้วยครับ (ได้ยินมาว่าถ้ามั่วไป ยิ่งวิ่งอืดหนักไปอีก )ของเดิมมันก็อืดพอตัวแล้วครับ ขอบคุณครับ

จ็อตคิดจะเปลี่ยนเป็นเจโบอยู่แล้ว อย่าไปดิ้นรนเลย เปลืองกระตังป่าวๆ นอกจากอยากได้เสียงโหดๆ ไม่เน้นอัตตราเร่ง

แนะนำให้ซื้อพวก hks 3 นิ้วไส้ตรง ดังสนั่นสำหรับ 12v แต่อนาคตเก็บไว้ใช้กับ เจโบ ได้

12 Auto ครับ ใช้พักกลาง,ปลาย แบบไหน ขนาดเท่าไหร่ แล้วขนาดแป๊บด้วยครับ (ได้ยินมาว่าถ้ามั่วไป ยิ่งวิ่งอืดหนักไปอีก )ของเดิมมันก็อืดพอตัวแล้วครับ ขอบคุณครับ

เคี้ยวกระดูกหมู ซัก 2 ชั่วโมง น้ำปลานิด น้ำตาลหน่อย ตั้งไฟซักครู่ อร่อย เหาะ ..:embarrassed:

• กระทู้ ผู้เขียน
จ็อตคิดจะเปลี่ยนเป็นเจโบอยู่แล้ว อย่าไปดิ้นรนเลย เปลืองกระตังป่าวๆ นอกจากอยากได้เสียงโหดๆ ไม่เน้นอัตตราเร่ง

แนะนำให้ซื้อพวก hks 3 นิ้วไส้ตรง ดังสนั่นสำหรับ 12v แต่อนาคตเก็บไว้ใช้กับ เจโบ ได้
งั้นเก็ตแระคับ แต่เอาเสียงหน่อยก็ดีนะ (ยังคงต้องใช้เดิมๆต่ออีกพักนึงเลยล่ะพี่)ขอบคุณคับ

เคี้ยวกระดูกหมู ซัก 2 ชั่วโมง น้ำปลานิด น้ำตาลหน่อย ตั้งไฟซักครู่ อร่อย เหาะ ..:embarrassed:
เด๋วได้จัดแน่นอน ดอกนึง ไม่ต้องรีเควสท่านอธิการ:rolleyes:

อิ อิ อิ อิ

เมื่อก่อนทำสเต๊ปนี้อยู่.....ก้โอเคนะ ไม่รู้ยังไง น้ำเสียงก้พอได้ทุ่มนุ่มลึกดี

เดินจากพักกลางเดิม ๆเข้าปลาย ประมาณ2.5 ปลายใส้ตรง