Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

อยากเป็นสมาชิกกลุ่ม cef@non สมัครไงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ThenaT
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ThenaT

Register
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยู่บางบัวทองอ้ะ เผื่อเจอกันแถว ๆ นี้จะได้ทักทายกันมั่ง

24v ชถ 31 หวัดดีครับ

โทษครับ เข้าใจวิธีสมัครแล้ว นิสัยเสียไม่ยอมอ่านก่อน

ง่ายๆครับ

1. สมัครสมาชิกชมรม Cefiro Thailand ก่อน

2. คอยติดตามงาน Meeting ของทาง Cef Non ไว้ละมาเจอกันครับ

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ

:byebye:​

ตามที่กัมมี่ว่าไว้นั่นแหละครับ สมัครสมาชิก Cefiro-Thailand จะสมัครที่ผมหรือหัวหน้ากลุ่ม (จูซ) ก็ได้ครับ อัตราค่าสมัครมี 2 อัตรา 500.- กะ 250.- แล้วแต่ครับ ส่วนการเข้ากลุ่ม Cef@non ไม่ต้องสมัครหรอกครับเข้ากลุ่มมาสานสัมพันธภาพระหว่างกันได้เลย และยินดีต้อนรับเป็นการล่วงหน้าครับ....ส่วนการจัดกิจกรรมของชมรมฯ หรือของกลุ่ม Cef@non ติดตามได้ที่เว็ปนี้หรือในบอร์ดกลุ่ม Cef@non นี้ก็ได้ครับ หรือไม่งั้นก็แจ้งเบอร์โทรติดต่อไว้ครับ เมื่อมีกิจกรรมจะมีทีมประสานงานและการประชาสัมพันธ์ของกลุ่มโทรไปจิกอีกทีครับ..
ส่วนผมอยู่งามวงศ์วาน 9 แครายครับ

ผมอยู่บางบัวทองอ้ะ เผื่อเจอกันแถว ๆ นี้จะได้ทักทายกันมั่ง

โทษครับ เข้าใจวิธีสมัครแล้ว นิสัยเสียไม่ยอมอ่านก่อน

ผมก็อยู่บางบัวทองเหมือนกันชื่อเดียว คณะนนท์คับ อยู่ซ.วัดลาดปลาดุก ก๊าบเจอกันทักกันได้นะ A31445 ฐร-9595 :biggrin:

สมัครด้วยคนได้ป่ะ เดียว
a31571

รถ สี แรดๆ ครับ ทักกัน ได้ แถว ทรายทอง + สามัคคี +เกษตร +เสนา +รัชดา

:biggrin: ยินดีต้อนรับคับผม:biggrin:

ผมก็อยากเข้าอ่ะครับพี่ๆผมอยู่ท่าอิฐอ่ะครับ ฐก 8366 ครับ

ผมก็อยากเข้าอ่ะครับพี่ๆผมอยู่ท่าอิฐอ่ะครับ ฐก 8366 ครับ

ยินดีต้อนรับเป็นการล่วงหน้าครับ โปรดทิ้งเบอร์โทรติดต่อท่านไว้เพื่อทางกลุ่มจะได้ติดต่อกลับ หรือจะโทรหาพ๋มเบอร์โทรปรากฏข้างล่างก็ได้ครับ
ส่วนกิจกรรมอันใกล้นี้วันเสาร์ 23 มิ.ย.50 งานควอเตอร์ไมล์ คลอง 5 ทางกลุ่มนัดเจอกันประมาณ 09.30-10.00 น. ที่ปั้มน้ำมัน Esso ถ.งามวงศ์วาน เลยแยกแครายมาหน่อยก่อนถึงทางขึ้นทางด่วนครับ ถ้ามิได้ติดธุระไรมาแจมกะพวกเราได้เลยครับ...

ไม่ยากคับ
1.กินเหล้าเยอะๆ
2.กินเบียร์เยอะๆ
3.ไม่เข้าใจกลับไปอ่านข้อ1-2 อิกรอบ
เหอๆ...

ไม่ต้องจำเปน้องเปนเกย์ ก็ เข้าได้ครับ:biggrin:

อยู่มักจะกะสัน เข้าด้วยได้ปะ ที่อยู่ไม่ให้แต่ใจจะรัก

กัวที่หนาย ไม่เคย...ไม่เชื่อถามพี่กอล์ฟดู
บุคคลที่ถูกอ้างอิง...อยู่ไหนครับ :eeek: มาตอบด้วยน่ะพี่ว่าจิงอ่ะป่าว

อยู่สวนผักครับ ว่างๆหวังว่าคงได้เจอกันนะครับ