ขอความรู้เรื่องเกียร์หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ simon007
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

simon007

Register
เข้าร่วม
29 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมใช้รถ12vแต่อยากเปลื่ยนเป็น25de
ผมอยากทราบว่า
1.rb25deเอาเกียร์12vใส่ได้เลยหรือเปล่า...แล้วถ้าไม่ได้ต้องแปลงยังไงบ้างครับ
2.แล้วเอาไดชาร์จ12vใส่ได้เลยหรือเปล่าครับ
3.แล้วเอาคอมแอร์12vใส่ได้หรือเปล่าครับ
4.แล้วเรื่องเครื่องล่ะครับวางได้เลยหรือเปล่าต้องแก้ไขจุดใดบ้างครับค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
ปล.เครื่องมีทุกอย่างครับเป็นเครื่องยกลงครับยกเว้นเกียร์ไดชาร์จกับคอมแอร์ครับ
รบกวนพี่ๆด้วยนะครับผมไม่รู้จริงๆ
08-3202-2266หมีลำปางครับ

เรื่องเกียร์นี่อย่างนึงคือ แรงม้า/แรงบิด มันคนละโลกเลยครับ จะไม่ไหวนะคุณหมี
อันอื่นไม่รู้ครับ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม