รบกวนสอบถามร้านขายและติดตั้งเกียร์ออโต้คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ incubus
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

incubus

Register
เข้าร่วม
20 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีเกียร์ที่ใช้อยู่ตอนนี้เข้า D ไม่ได้แล้ว เป็นเครื่อง 12v นะคับ รบกวนแนะนำร้านขายเกียร์และร้านติดตั้งด้วยครับ
ที่มีรับประกันหน่อยครับ แล้วถ้าเปลี่ยนจะใช้ได้นานไม๊ครับหรือแล้วแต่ดวง แล้วราคาค่าเกียร์และค่าแรงเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือนะครับ :burn:
ปล.บ้านผมอยู่ลาดพร้าวซอย 1 ครับ

แนะนำให้ซื้อเกียร์เชียงกง ถ้าหาได้ โดยให้ช่างหาให้เอานะ จะประกัน 3-6 เดือนก็ว่ากันไป

อย่าไปหาเอง ได้ไม่มี ยกเข้าออกเสียค่าแรงหลายรอบ

ส่วนอู่เนี่ย อู่ไหนก็ทำได้ แค่ยกเข้าออกเสียบปลั๊ก เอาอู่ที่คุณรู้จักไว้ใจไม่ฟันจะดีกว่า

อย่างที่เราๆแนะนำกันในเวปนี้เนี่ย บางอู่ ดีสำหรับผม หรือสำหรับคนแนะนำ แต่คุณ หรือ คนอื่น เข้าไป อ่านจะไม่ดี หรือแพงกว่าเยอะก็ได้ บางครั้งเนี่ย ความสนิท ความเกรงใจ มันก็มีส่วนเยอะนะ

ผมให้ช่างเปลี่ยนเมื่อเดือนที่แล้ว ค่าเกียร์ 8000,ค่าแรง+น้ำมันเกียร์ 2000 เกียร์ซื้อที่ร้านเอี่ยมอะไหล่ยนต์ครับ

แนะนำให้ซื้อเกียร์เชียงกง ถ้าหาได้ โดยให้ช่างหาให้เอานะ จะประกัน 3-6 เดือนก็ว่ากันไป

อย่าไปหาเอง ได้ไม่มี ยกเข้าออกเสียค่าแรงหลายรอบ

ส่วนอู่เนี่ย อู่ไหนก็ทำได้ แค่ยกเข้าออกเสียบปลั๊ก เอาอู่ที่คุณรู้จักไว้ใจไม่ฟันจะดีกว่า

อย่างที่เราๆแนะนำกันในเวปนี้เนี่ย บางอู่ ดีสำหรับผม หรือสำหรับคนแนะนำ แต่คุณ หรือ คนอื่น เข้าไป อ่านจะไม่ดี หรือแพงกว่าเยอะก็ได้ บางครั้งเนี่ย ความสนิท ความเกรงใจ มันก็มีส่วนเยอะนะ
ชอบมากครับประโยคเนี้ยจริงใจดี.....:biggrin:....แต่มีข้อมูลอู่ไวให้เจ้าของประกอบการตัดสินใจก้อดีไม่น้อยเลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม