Balljoin หนวดกุ้งซิ่ง ซ่อมได้ไม๊

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31668
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31668

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่า Balljoin หนวดกุ้งซิ่ง ของ Tein ซ่อมได้ไม๊ แบบว่ามันหลวมนิดๆข้างนึง จะได้เอามาใช้สักที ถอดไว้นานแล้ว ขอบคุณครับ

ซ่อมได้โดยหาลุกปืนตาเหลือมาเปลี่ยน

หรือไม่ก็ซ่อมคล้ายๆอัดลูกหมากอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ถามอีกนิดคับ แล้วลูกปืนตาเหลือก หาซื้อได้ที่ไหนคับ แล้วของ ORT สามารถเอามาเปลี่ยนแทนกันได้ไม๊ (ไม่รู้ว่าเกลียวมันเท่ากันเปล่า) ขอบคุณอีกครั้งครับ:smile:

วรจักร ไปเทียบเอา

ลูกนึงของนอกน่าจะประมาณ 500-600

ถ้าส่งซ่อม ก็ราวๆ 800 มั๊งนะ ไฮ้เซอร์วิส ตรง รัชดาก็รับทำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม