Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

อะไรคือ โบออฟวาวคับ (พึ่งเริ่มศึกษาคับ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31886
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31886

GKaonoKG
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
โบออฟวาว มันคืออะไรคับ แล้วอยู่ส่วนไหนของเครื่องคับ?

อีกคำถามนะคับ

โช้คหน้ารถผมเตี้ยมาก จะเปลี่ยนโช้คใหม่หรือปรับของเดิมได้มั้ยคับ เจ้าของเก่าบอกว่าปรับขึ้นมาสุดแล้ว

ขอบคุนสำหรับคำตอบคับ

ฝากถามอีกตัวคับ เวสเกตคับ(ไม่รู้เขียนถูกป่าว :smile: ) มันทำหน้าที่อะคับอยู่ตรงไหนแล้วรถเทอร์โบจำเป็นต้องมีไอ้ตัวเวสเกตนี้หรือป่าว ขอดีขอเสียยังไงระหว่างมีกับไม่มี แล้วราคาประมาณซักเท่าไรคับ อยากรู้จริงๆคับ..............

เท่าที่รู้อะครับ โบออ๊ฟเนี่ย(ไม่รู้เขียนถูกป่าว)เอาไว้คอยคายไอดีที่ไม่ได้ใช้เวลาเราถอนคันเร่งอะ แล้วมันจามีเสียงฟี้วๆ อะส่วน เวสเกต เนียคงต้องรอท่านอื่นนะ แต่เก้งเขาขายอยู่นะยังไงรองหาดูในนี้แหละครับ

จะให้ อธิบาย มันก็ยืดยาว เอาเป็นว่า โทรถามดีกว่าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุนคับพี่

พี่ๆคับ

ผมมี cef rb 25 เดิม ๆ

โบ เดิม

เเต่ผมอยากรู้ว่ามันต้องเริ่มทำอะไรก่อนอ่ะคับ

ผมไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไง

..

ช่วยทีนะคับ

ผมเพิ่งเริ่มเล่น

ขอบคุนพี่ๆทั้งหลายคับ

พี่ๆคับ

ผมมี cef rb 25 เดิม ๆ

โบ เดิม

เเต่ผมอยากรู้ว่ามันต้องเริ่มทำอะไรก่อนอ่ะคับ

ผมไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไง

..

ช่วยทีนะคับ

ผมเพิ่งเริ่มเล่น

ขอบคุนพี่ๆทั้งหลายคับ
ดูรูปในกระทู้นี้ ดูทุกหน้านะมีทั้ง rb,j,sr
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/9845&page=2
ส่วนด้านเทคนิคแนะนำปรึกษาพี่ เก๋ k-sport ดีก่าครับ เพราะเค้าคือสุดยอดอาบี
แต่ถ้าไม่แรงมากก็เซ็ตโบใหม่ ปั๋มติ๊ก หัวเทียน ก็พอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม