สอบถามเรื่องท่อหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 1111111111
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1111111111

กำลังปรับปรุง
Register
เข้าร่วม
25 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
จำเป็นหรือไม่ว่ารถขับหลัง..ต้องมีท่ออ่อน อะครับ
ถ้าไม่มีจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ...คือตอนพอเร่งเครื่องอยู่กับที่
มันสะท้านขึ้นมาที่รถอะครับ......ขอบคุณครับ

ไม่น่าใช่นะคับ
ที่ว่ามันสะท้านเนี่ย
อาจเป็นพวกยางแท่นเครื่องนะคับ

มีก็ได้ ไม่มีก็ได้ ส่วนมาก ไม่มีกัน เพราะท่อ 3 นิ้ว+ ข้ออ่อนโคตรแพง

น่าจะเป็นพวกแท่นเครื่องแท่นเกียร์ใช่ปะครับ....ขอบคุณครับ

ผมเคยเป็น

ไอตัวยางที่ยึดท่อกับเกียร์อะ

มันหลุด พอใส่ยางเข้าไป หายสะท้านเลย

ไม่มีเหมือนกันครับ

ผมเคยเป็น

ไอตัวยางที่ยึดท่อกับเกียร์อะ

มันหลุด พอใส่ยางเข้าไป หายสะท้านเลย

จริงด้วยไม่แน่อาจจะใช่....ของผมมันไม่มีเลยอะยางยึดอะ
มันไปมีเอาตัวหลังตัวเดียวเลย....ห้อยหม้อพักหลังตัวเดียวเลย

จำเป็นหรือไม่ว่ารถขับหลัง..ต้องมีท่ออ่อน อะครับ
ถ้าไม่มีจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ...คือตอนพอเร่งเครื่องอยู่กับที่
มันสะท้านขึ้นมาที่รถอะครับ......ขอบคุณครับ
รถผมก็เปนครับ แต่ว่าเปนที่น็อตท่อไอเสียขาดครับ ขาดไปสองตัว เพราะอาบี 25 นี้มันไม่เหล็กยึดเทอร์โบ ๆ มันห้อยอยู่ไม่เหมือนเทอร์โบเครื่องเจ ที่มีตัวยึด ของผม ก็เอาน็อตออกเปลี่ยนประเก็นท่อ ก็หาย แต่ให้ดีช่างแนะนำให้ทำตัวยึดเทอร์โบยึดท่อไอเสียเข้ากะเกียร์ใส่ข้ออ่อน เพราะรถช่างก็เปนเหมือนกัน อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม