มุมสวยๆของภูเก็ตคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31629

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
20 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอามาให้ดูสวยๆเค้ากับบรรยากาศของเวปตอนนี้คับเดี่ยวมาอาให้ดูอีกนะ

ไฟล์แนบ

80.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
    87.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133

ขับรถจาก กรุงเทพฯลงไปประมาณกี่ชั่วโมงอ่ะครับ อย๊ากกกกอยากถ้ามีเวลาว่างซัก 5-6 วันจะลงไปล่องซะหน่อย ป๋มรักทะเลไทย :byebye:

ขับรถจาก กรุงเทพฯลงไปประมาณกี่ชั่วโมงอ่ะครับ อย๊ากกกกอยากถ้ามีเวลาว่างซัก 5-6 วันจะลงไปล่องซะหน่อย ป๋มรักทะเลไทย :byebye:

น่าจะประมาณ 9 ชั่วโมงได้นะ เท่าที่จำความได้

ไปด้วยคับ เมจะตระเวนไปร้องไห้ให้ทั่วชายหาดประเทศไทยเลยคับ ....

9 ชม นั่งขับจนหลังเดาะ แล้วมันมีปั้มแก๊สตามทางมั้ยอะ อยาก ๆๆ ๆ แล้วเซฟมันจะไปถึงมั้ย ใครเคยล่องแล้วมั้ง

ขับบายๆคับถนนดี ยิงตรงมาเลย ไม่น่าถึง9นะผมไปกลับบ่อยๆ ปั๊มแก๊ส มีเป็นระยะคับ มาได้เลย ยินดีต้อนรับเดี๋ยวเอารูปสวยๆมาล่ออีก:biggrin:
9 ชม นั่งขับจนหลังเดาะ แล้วมันมีปั้มแก๊สตามทางมั้ยอะ อยาก ๆๆ ๆ แล้วเซฟมันจะไปถึงมั้ย ใครเคยล่องแล้วมั้ง

นู๋เมจะมาป่าตองเหรอ ฮิๆๆรู้นะคิดไรอยู่:dribble:
ไปด้วยคับ เมจะตระเวนไปร้องไห้ให้ทั่วชายหาดประเทศไทยเลยคับ ....

หึหึ ไม่รู้จำไม่ไดว่ากี่ชั่วโมงแต่จากตะกั่วป่าบ้านพ่อป๋ม ผมขับชั่วโมงครึ่งผมมัวแต่ชมวิวเขาหลักอยู่

เมมันจะมาเปิดท้ายขาย ไงพี่ ส่วนระยะทางโดยประมาณ 900 กว่าๆไม่นานครับ ออกเช้า เย็นๆถึง วิ่งซัก 180กม/ชม แป๊บเดียว ถึง ชัวร์:byebye: :byebye:

180นะ อยู่ในกระเป๋าร้อยปะตั้ม ไงแว๊ะให้เยี่ยวก่อนนะฮิๆๆ
เมมันจะมาเปิดท้ายขาย ไงพี่ ส่วนระยะทางโดยประมาณ 900 กว่าๆไม่นานครับ ออกเช้า เย็นๆถึง วิ่งซัก 180กม/ชม แป๊บเดียว ถึง ชัวร์:byebye: :byebye:

9-10ชั่วโมงครับแล้วแต่เหยียบคับเคยขับกลับบ้านขับประมาน100-110-120-130แล้วแต่ช่วงครับถึงหน้าบ้านประมานเก้าร้อยโลพอดี........ว่าเร็วๆนี้จากลับอยู่เหมือนกันแต่ถ้ารถทัวร์ก็12ชั่วโมง เครื่องบินประมาน50นาทีไม่รวมดีเลย์ ...เฮ่อๆ

ช่วงประจวบ - ชุมพรนี่แหละ น่าเบื่อสุดแระ
ย๊าววว ยาววว
ปั๊มแก๊สมีเป็นระยะ ๆ คั๊บ
เติมให้เต็มที่พระราม 2
ต่อด้วยเพชรบุรี - ชะอำ
สามร้อยยอด กม.ที่ 268
บางสะแพนน้อย แต่ต้องเข้าไปในตลาดนะ
ชุมพรเค๊าก้อว่ามีแร้ว
นคร ฯ ก้อมี
สุราษฎร์ ก้อมี
มั่วต่อกันเองแระกัน ไม่เคยไปว่ะ
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม