รบกวนพี่ๆอีกรอบครับผม***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ JUMP
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

JUMP

Member
Register
เข้าร่วม
24 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมกำลังหาแร็คยึดฟร้อน2DINของเซฟอยู่อ่ะครับ
ใครพอจะมีบ้างครับคือตอนนี้เอาหร้อนเสียบไว้ในช่องเฉยๆ
แล้วมันจะหลุดเข้าไปในคอนโซนอยู่เรื่อยเลย
ก้อเลยต้องการแร็คมาใส่ไว้ครับ
ปล.ไม่รู้ผมเรียกถูกรึป่าวครับเหนร้านเครื่องเสียงบางร้านเค้าเรียกแร็คบางร้านก้อเรียกขายึด:sweat: :sweat: :sweat:

อันนี้ผมลงถูกห้องป่าวหว่า???
ผิดขออภัยด้วยคร๊าบบบบ!!!

ร้านเค้าทำใหม่ได้ครับ เหล็กรู....ถ้าจะหาของเดิม ๆ สงสัยจะหายากหน่อย แต่ก็อาจจะพอมี

จัมพ์อยากได้ของเดิมๆมันดีก่าอ่ะครับพี่
ไม่อยากแปลงอ่ะครับ.....
แล้วรถพี่เปนไงมั่งครับ ใกล้ได้แว๊ดยัง ^^"
พี่ๆท่านไหนมีก้อโพสบอกหน่อยนะคร๊าบบบ!!!

จัมพ์อยากได้ของเดิมๆมันดีก่าอ่ะครับพี่
ไม่อยากแปลงอ่ะครับ.....
แล้วรถพี่เปนไงมั่งครับ ใกล้ได้แว๊ดยัง ^^"
พี่ๆท่านไหนมีก้อโพสบอกหน่อยนะคร๊าบบบ!!!

อืม งั้นเอาใจช่วย ถ้าเจอจะมาบอกให้

ส่วนรถผมใกล้แล้วครับจัมพ์ ไม่นานเกินรอขอบคุณครับผม... :smile:

เส็ดแล้วอย่าลืมขับมาอุดรบ้างนะพี่
เพราะอุดรมีเซฟอยู่3คันเอง......
1คันของจัมพ์
อีก1คันเปนของรุ่นพี่ที่จัมพ์รู้จัก
แต่ไอ้คันที่3นี่ดิ......
ประมาณว่าเค้าซื้อแบบว่าครบๆมาอ่ะแบบว่าซื้อจากกรุงเทพนี่แหละครับ
สีเหลืองออกส้มๆฝากระโปงหน้าหลัง+หลังคาเปนสีดำ มีโรล์บาด้วย
วางเจโบมาเหมือนกัน...รถเค้าสวยนะแต่นิสัยเค้าไม่ค่อยจะเท่าไหร่
คือเค้าเปนลูกตำรวจ(รุ่นใหญ่)แล้วประมาณว่าเค้าจะชอบขับแบบปาดไปปาดมา
ขับแบบกวนๆตัดหน้าคันนั้นทีคันนู๊นทีแล้วพอเค้าเหนรถจัมพ์หรือรถแต่งคันอื่นก้อจะมาแบบว่าเร่งเครื่องใส่หรือเช่งใส่กันแบบนั้นอ่ะครับ
เลยอยากจะให้มีของจริงมาสั่งสอนมันซ๊ะหน่อย....อิอิ
(แอบระบายนิดหน่อย555+)

หายากนะนั่นเพราะรถเรามัน din เดียว ถ้าหา 2 din ต้องตัวนอกเลย
หาหัวที่มันมีตัวปรับวิทยุที่พวงมาลัยอ่ะนั่นแหละจะมี แต่คงหายากชะมัด
ที่จะแบ่งออกมาขาย คงต้องเล่นรุ่นอื่นมั๊งครับ ที่เมามาใส่แทนกันได้
ถ้าไม่อยากแปลง

เส็ดแล้วอย่าลืมขับมาอุดรบ้างนะพี่
เพราะอุดรมีเซฟอยู่3คันเอง......
1คันของจัมพ์
อีก1คันเปนของรุ่นพี่ที่จัมพ์รู้จัก
แต่ไอ้คันที่3นี่ดิ......
ประมาณว่าเค้าซื้อแบบว่าครบๆมาอ่ะแบบว่าซื้อจากกรุงเทพนี่แหละครับ
สีเหลืองออกส้มๆฝากระโปงหน้าหลัง+หลังคาเปนสีดำ มีโรล์บาด้วย
วางเจโบมาเหมือนกัน...รถเค้าสวยนะแต่นิสัยเค้าไม่ค่อยจะเท่าไหร่
คือเค้าเปนลูกตำรวจ(รุ่นใหญ่)แล้วประมาณว่าเค้าจะชอบขับแบบปาดไปปาดมา
ขับแบบกวนๆตัดหน้าคันนั้นทีคันนู๊นทีแล้วพอเค้าเหนรถจัมพ์หรือรถแต่งคันอื่นก้อจะมาแบบว่าเร่งเครื่องใส่หรือเช่งใส่กันแบบนั้นอ่ะครับ
เลยอยากจะให้มีของจริงมาสั่งสอนมันซ๊ะหน่อย....อิอิ
(แอบระบายนิดหน่อย555+)

อะได้เลยครับจัมพ์ ผมไปแน่ครับ เพราะมีญาติอยู่ที่นั้นกองบิน23 บ้านปู่อยู่หนองใหญ่
ถ้ามา กทม.ก็แวะมาทักทายกันได้ครับ เบอร์โทรผมตามลายเซ็นเลย ....:smile:

คร๊าบบบพี่......ญาติพี่อยู่ในกองบินชื่อไรหรอครับพี่เผื่อจัมพ์รู้จัก อิอิ

มีอาเป็นทหารหญิงชื่อ ฤาดี ทองสุก ครับ แต่งงานไปเปลี่ยนนามสกุลไปแล้ว จำไม่ได้ สามีเค้าเป็นทหารเช่นกัน ชื่อไพบูรณ์ หรือไพฑูรณ์นี้แหละ....

ปล.ยศหรือตำแหน่ง สังกัดไร ไม่เคยถามครับ....

กระทู้เทคนิคนะเฟ่ยไม่ได้กระทู้ตามหาญาติหลงประเด็นนะเนี่ย 2 คนเนี้ย

กระทู้เทคนิคนะเฟ่ยไม่ได้กระทู้ตามหาญาติหลงประเด็นนะเนี่ย 2 คนเนี้ย

เอ๊า....ไอ่เฒ่า........นานๆ ทีจะเจอคนบ้านญาติ...ยังไง...ยังไง ดื้อๆเด๋วเพื่อนจับตัดต่อซะเลยนิ :augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม