นับถอยหลังก่อนปิดเวปไซด์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31433
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31433

Junior Member
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปิดสิบวันขอให้ทุกท่านพักผ่อนเต็มที่แล้วพบกับสิ่งใหม่ที่จะเกิดขึ้นเร็วๆนี้
ทั้งนี้ขอให้กำลังใจน้ากิจและทีมงานทุกท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่ายิ่งมาปรับปรุงเวปไซต์ของชมรม จากใจจริงnoona31433ครับ

ผมจะคิดถึงเวป และผมจะระลึกถึงเวปเสมอ..

หลับให้สบายนะ พวกเราจะคิดถึงนาย

จันเลยตู เพิ่งสมัคได้จะปิดซะและ ไม่มีแถลงการอาไรบ้างเหรอ แบบว่า โปรดฟังอีกครั้ง อาไรทำนองเนี้ย:cry:

ขอบคุณทีมงานผู้พัฒนาเวปฯ ด้วยครับ
เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ นะครับ

เดี๋ยวผมว่า พี่ ออย ต้องมาตะโกนบอกว่า

กูคิดถึง Free Style

ปิดพ่นยากำจัดเกย์ หน่ะครับ

เพื่อสิ่งที่ดีขึ้นและดีขึ้น เพื่อคนที่รัก และชื่นชอบ เซฟิโร่ เต็มที่เลยคับ ...:tongue:
ผู้ดูแลและผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง ขอให้ทำให้เต็มที่เลยครับ....:tongue:
:biggrin: :tongue:

ผมจะคิดถึงเวป และผมจะระลึกถึงเวปเสมอ..

หลับให้สบายนะ พวกเราจะคิดถึงนาย

เวรและอีเจ๊แนนเค้าแค่ปิดปรับปรุง
เมิงพูดเหมือนเวบจะไปตาย........ :brick:

ครับรอดูสิ่งที่ดีขึ้นครับ...เอาใจช่วยสู้ ๆ :biggrin:

เวรและอีเจ๊แนนเค้าแค่ปิดปรับปรุง
เมิงพูดเหมือนเวบจะไปตาย........ :brick:

ครับรอดูสิ่งที่ดีขึ้นครับ...เอาใจช่วยสู้ ๆ :biggrin:

อะไรของเมิง อีกระเทย สรงประภา

กรูพูดขำๆ เบื่อนิสัยกระเทยจิงๆ

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

5555 ดี ฉีดยากำจัด พวก กะเทย เกย์ ตุ๊ด ให้หมดเลยน่ะ :biggrin:

อะไรของเมิง อีกระเทย สรงประภา

กรูพูดขำๆ เบื่อนิสัยกระเทยจิงๆ

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​
แนน ช่วยขยายความหน่อย ก่อน เวปปรับปรุง (สรงประภา) พี่โด ก็เป็นว่างั้น....

10วัน แห่งการรอคอย ขอบคุณทีมงานทุกคนที่ช่วยปรับปรุงเว็บนะครับ อิอิ

แล้ว จะ ไป post รูป ที่ใหน ดี อ่ะ

:cry: ไม่มีที่ให้ป่วนแระไม่รู้จะไปป่วนใครดีเฮ่ออออออออ เจอกันใหม่เมื่อเวปต้องการครับผมทุกๆคน:redface: :redface: :redface:

ดีๆครับหวังว่าย้ายใหม่คงมีไรที่ดีๆเยอะแน่เลย....หรือปล่าวน้อ ปล.คืนนี้อย่าลืมดูนัดชิงแช้มเปี้ยนลีกก่อนปิดเวปเน้อ..

เอา เฮ...............................................:biggrin:

รอ ร่อ ร้อ ร๊อ ร๋อ...

อืม คงเหงาไปอีกหลายวัน แล้วพวกเกย์ทั้งหลายคงต้องกลับไปยกเครื่องกันใหม่แน่เลยฮิๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม