รบกวนเรื่องยางอีกรอบครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tartara
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tartara

Register
เข้าร่วม
20 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะใส่อะไรดี :verwirrt:
max gts r32
หน้า 205/55 (ถ้าใส่ 215/55 จะมีปัญหาอะไรไหม?)
หลัง 215/55 หรือ 225 (ต้อง /55 หรือ /50 ครับ)
ยางเลือก dunlop veuro หรือ yoko er501 หรือ GR80 ดี หรือ พี่ๆน้องๆ แนะนำอะไรดีคราบบบ :byebye:
ขอบคุณครับ :burn:

ตามR32GTR.เดิมๆทั้งหมดก็ไม่ได้.
อยู่ที่วางเครื่องไรมา/ใช้เกียร์A/t.หรือM/T.
ที่สำคัญ..ใส่เฟืองท้ายเบอร์ไรอยู่ล่ะคับ..?????

• กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง rb20 neo a/t เฟือง 4.3 lited ครับ
:redface:

เครื่อง rb20 neo a/t เฟือง 4.3 lited ครับ
:redface:
หน้า215/55/16. (ล้อ8/'//'/ใส่เล็กกว่านี้ ดึงหน้า รั้งแก้มคับ รอบวงเพี้ยน.)
หลัง225/55/16. (4.3บังคับเบอร์นี้คับ ถ้าเป็น50.เกียร์จาสั้น เปลี่ยนเร็ว ปลายด้วน.)
ถ้าเอาคุ้มสารพัดประโยชน์ ก็225/55/16.รอบคันคับ สลับกันได้ตามสบาย.
ช่วงนี้ต้อง โปรโมชั่น NITTO-JAPAN.คับ เลือกรุ่น ลายฯเอาเอง ตามทุนทรัพย์เลยค๊าบบ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม