แก่ไขได้ป่าวเครื่องเย็นต้องStartลาก2-3วิ2ครั้ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31913
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31913

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
<!-- / icon and title --><!-- message -->
:sweet_kiss:ถามหน่อยคับ เวลาเครื่องเย็นต้องบิจกุญแจลาก2-3วิ2ครั้ง เครื่องถึงจะติด
แต่เครื่องร้อนอยู่ทีเดียวก็ติด /อยากจะให้ตอนเครื่งเย็นบิจกุญแจ1ครั้งทีเดียวติด จะต้องเปลี่ยน อะไรบ้าง คับ เกียร์โอโต้นะ เครื่อง1JZไม่โบไม่ติดแก๊ส
แล้วไดร์สตาร์ด จะพังไหม ครับถ้าลาก2-3 วิ 2ครั้งไปตลอด

ตอบหน่อยครับรัก:sweet_kiss: CEFIROมากครับ
<!-- / message -->

ขอผมก็เป็นเหมือนกานครับ บางทีก็ ก็เงียบไปเลย เครื่อ 1jz gte อะครับ

ปั๊ม ติ๊ก ชัว ป๊าบ.........
ซื้อเกจ วัดมาติดดีก่ามั๊ย จาได้รู้ว่าน้ำมันมันมารอที่หัวฉีดพร้อมติดแล้ว
ผมใช้เจโบ มีสโลปั๊ม มันจะดังแก๊ก....แป๊บแล้วดับนั้นคือแรงดันพอแล้วสตาดเลย
ติดปั๊บ....ชื่งแน่นนอน ที่เคยเป็นถอดปลั๊ก สโลปั๊มมาฉีดโซเน็ก ก็โอเค
ปล.ถ้าผิดถูกไง รอคนอื่นมาตอนนะครับ

ปั๊ม ติ๊ก ชัว ป๊าบ.........
ซื้อเกจ วัดมาติดดีก่ามั๊ย จาได้รู้ว่าน้ำมันมันมารอที่หัวฉีดพร้อมติดแล้ว
ผมใช้เจโบ มีสโลปั๊ม มันจะดังแก๊ก....แป๊บแล้วดับนั้นคือแรงดันพอแล้วสตาดเลย
ติดปั๊บ....ชื่งแน่นนอน ที่เคยเป็นถอดปลั๊ก สโลปั๊มมาฉีดโซเน็ก ก็โอเค
ปล.ถ้าผิดถูกไง รอคนอื่นมาตอนนะครับ

เหมือนรถพี่ผมเลย บิดปุ๊บมีเสียงอะไรสักอย่างดังสักพักจะมีเสียงเหมือนมันตัดให้ค่อยสตาร์ท ชึ่งเดียวติดครับ 555

หัวเทียน เริ่มเก่า หรือ เบอร์เย็นไปหรือป่าว

หัวฉีดเริ่มรั่ว แรงดันตก ปรกติมันต้องมีน้ำมันมารออั้นไว้ตลอด

• กระทู้ ผู้เขียน
Ok ลองเปลี่ยนดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม