ท้ายอูม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31584
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31584

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามหน่อยครับ ในชมรมเรามีใครทำไฟเบอร์ท้ายอูมเเบบครบชุดบ้างเปล่าครับ หรือว่าทำเเล้วไม่เนียน เผื่อเป้นทางเลือกอีกทางอะครับ ขอบคุรครับ

สามารถทำได้ครับแต่คงยังไม่มีใครทำมั้งแต่ตอนนี้กำลังมาแรงสงสัยอีกสักพักก็คงทำออกมา

.มีคนคิดที่จะทำแต่ยังไม่ทำ.

ผมว่ามีคนทำแต่ยังไม่สมบูรณ์ แอ้ๆๆๆ

ทำซะดีไหมเนี้ย.........

ไม่รู้จะทำไปทะมัย ของเบิกใหม่ยังมี แค่ราคาแรงเท่านั้น

ไม่รู้จะทำไปทะมัย ของเบิกใหม่ยังมี แค่ราคาแรงเท่านั้น

แต่ถ้าทำ แล้ว ถูกกว่าของใหม่ก็น่าสน เพราะชนแล้วแหกเหมือนกัน ...

แต่ราคามันต่างกัน ...

ผมว่าเริ่มทำจากหลังอย่างเดียว น่าจะคุ้มนะครับ เพราะของเซียงกงราคาลอยไป 4000-4500 แล้ว ต้นทุนทำไฟเบอร์ยังไม่ 3000 เลย ถ้าทำกันผมว่า ถ้าทำเยอะๆ ขายซัก 2500 มีหวังคนใช้ 12v ใน ในคลับเปลี่ยนกันหมดแน่ (ผมคนนึงที่ชอบ แต่ราคามันแรงจับใจ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม