กล่อง ecu ของ rb25 bo ตัวcdi เอาไปโมได้หรือเปล่าครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311294
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311294

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการไม่ใช้รอบมันตัดอะครับ
จะเอาไปโมได้ไหมครับ
ถ้าโมได้..ที่ไหนรับโมครับ
ราคาเท่าไร

มีขอแนะนำอื่นๆที่กว่าบอกด้วยนะครับ

ต้องการไม่ใช้รอบมันตัดอะครับ
จะเอาไปโมได้ไหมครับ
ถ้าโมได้..ที่ไหนรับโมครับ
ราคาเท่าไร

มีขอแนะนำอื่นๆที่กว่าบอกด้วยนะครับ
อยากรู้ด้วยคับ รู้แต่ว่าเอากล่อง rb20det เสียบได้อ่ะ :smile:

ถ้ากล่องrb25de/detตัวฝาโหนกแล้วจะนำมาจูนromไม่ได้เพราะเป็น onboard แต่ถ้าอยากจะจูนใช้กล่องrb25deตัวฝาเรียบเพราะมัใช้rom รหัสBAสำหรับเกียร์M/Tและ รหัสBBสำหรับA/T แต่โซลินอยด์advance จะไม่ทำงาน ถึงไม่ใช้ก็วิ่งได้ดีกว่า หรือจะใช้กล่อง20det ก็ได้เบอร์กล่องที่จูนแล้วดีที่สุดก็ เบอร์22-M/Tและเบอร์23-A/Tสนใจโทรมาคุยกันได้ครับ เนียนๆstepใช้งานประจำวัน

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ากล่องrb25de/detตัวฝาโหนกแล้วจะนำมาจูนromไม่ได้เพราะเป็น onboard แต่ถ้าอยากจะจูนใช้กล่องrb25deตัวฝาเรียบเพราะมัใช้rom รหัสBAสำหรับเกียร์M/Tและ รหัสBBสำหรับA/T แต่โซลินอยด์advance จะไม่ทำงาน ถึงไม่ใช้ก็วิ่งได้ดีกว่า หรือจะใช้กล่อง20det ก็ได้เบอร์กล่องที่จูนแล้วดีที่สุดก็ เบอร์22-M/Tและเบอร์23-A/Tสนใจโทรมาคุยกันได้ครับ เนียนๆstepใช้งานประจำวัน

ราคาโดยรวมประมานเท่าไรครับ
แล้วจะวิ่งดีกว่าเดิมเยอะไหมครับ

ขอเบอร์ท่านด้วยครับเดียวจะโทรไปคุย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม