12 V Turbo ลองดู

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RB30DET
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB30DET

-
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
12 V Turbo ลองดู

ไฟล์แนบ

72.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 582
    69.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 579
    56.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 571

น่าจะแรงนะ แต่ว่าลงผิดบอร์ดครับ

บอร์ด อื่นลงรูปไม่ได้ครับ เลยมาบอร์ดนี้:dribble:

ใครมันเอาไปลง ไม่ได้อยู่ใน a31 นี่นา

วางในบอร์ดี้อะไรคราบ

ไม่แน่ใจนะ ซุ้มโช๊คใหญ่ เหมือนรถยุโรป

เครื่องรุ่นนี้มัยอยู่ใน sky R31 นิครับ

เป็นเครื่องโบ โดยกำเนิด

แจ๋มโคตร มันน่าจะแรง

รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิด จะอยู่ใน พวกโฮลเด้นน่ะครับ 12v Et
Rb30 ไม่โบก็เอาท่อนล่างมากจากโฮลเด้นนี่แหล่ะ

รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิด จะอยู่ใน พวกโฮลเด้นน่ะครับ 12v Et
Rb30 ไม่โบก็เอาท่อนล่างมากจากโฮลเด้นนี่แหล่ะ
:dribble:
ถูกต้องแล้วครับ เป็น RB30DE ใน HOLDENT nissan เป็นผู้ผลิตให้

12 v กับ 24 v บ้านเรานี้set งบเยอะไหมครับมันทำได้ไหม

รอถูกหวยก่อน พ่อจะโมให้กระจายเลย ...

12v ต่างดาว ... (ET)

12 v กับ 24 v บ้านเรานี้set งบเยอะไหมครับมันทำได้ไหม
ถ้าจะลุยกับเครื่อง 24v นะครััััับ จะให้จบจะให้เหนียว ต้องไปหาลูก ก้าน ข้อ ของ 20โบมาใส่ด้วยครับ รับรองเหนียวแน่นอน

* แต่ค่าใช้จ่าย ไปๆ มาๆ เท่ากับวาง 20 โบนะ :biggrin::biggrin:

ใครในบ้านเราเหลือๆ ช่วยกันปั้นหน่อยนะครับ จะใด้ไม่ซ้ำกะใคร