Tein คุ่หน้าของ S13 มาใส่ต้องรองสเปเซอร์ป่าวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
Tein HR หน้าของ S13 มาใส่ต้องรองสเปเซอร์ป่าวครับ

ล้อขอบ 17*8.5 ยาง 235

ถ้าไม่รองหน้าจะต่ำกว่าเดิม ประมาณ 2-2.5 นิ้วครับ

ผมก็ได้มา 4 ต้น ยังไม่มีปัญญาใส่เลย 555
กลัวใส่แล้วไปไหนมาไหนลำบาก คริคริ

ขอบคุณครับ

ต่ำแต่ไม่ติดใช่ไหมครับ
อันนี้ก็แล้วแต่ขนาดของล้อและยางอ่ะครับ ว่าใหญ่ขนาดใหน แต่จริง ๆ แล้วถ้าเป็นปรับเกรียวเราก็ปรับเกรียวสูงสุดก็ไม่น่าจะติดนะครับถ้ายางไม่อลังการจนเกินไปอ่ะครับ

ใส่ของ s13 ปรับเกือบสุด นิ้วชี้จะสอดได้พอดี ถ้าจะให้ดีเสริมสเปเซอร์
หรือใช้รุ่นที่สามารถสไลด์กระบอกได้จะช่วยไม่ให้สปริงถูกบีบด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม