ยางขอบประตูมันหลุดคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31905
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31905

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอากาวอะไรติดดีครับ

กาวยางนี่แหละคั๊บ
จิง ๆ มันมีเป็กล็อคไม่ใช่เหรอ

น่าจะเป็นยางตรงซุ้มประตูตัว 24 v ยาง 2 ชั้นมั้ง ถ้าอย่างนั้นก็กาวยางทาให้เนียนหน่อยล่ะกัน แต่ของพ๋มเล่น 3m ติดชั่วคราว

กาวหลอดของ 3 m เนื้อยางสีดำ ติดแล้วไม่เลอะเทอะ

หลอดละ 110 บาทมั๊ง โฮมโปรมี

ใช้กาวยางแบที่ใส ๆ ติด เดีญวก็หลุดครับ เคยติดแล้ว
เดี๋ยวจะลองทำตามแบบที่พี่ ๆ แนะนำนะครับ

เนี่ยดีเลยของผมก็เป็นนะลมมันเข้าอู้ๆเลยอยากเปลี่ยนเลยอะเพราะดูแล้วมันคงไม่ไหวละอะไม่รู้ราคาเท่าไรอะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม