แย่แว้วว!!!ฝากระโปงหน้าเปิดไม่ได้อะครับ ผู้รู้ช่วยที

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31558
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31558

Joke_71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือใส่บูทรองฝาโปงหน้าให้มันแหงนอ่ะครับ รองมาเดือนกว่าแล้วปกติก็เปิดได้เวลาดึงแล้วมีเสียงปลดล๊อค แต่วันนี้จะเปิดแต่ดึงแล้วมันเงียบอ่ะครับ ลองดึงฝาโปงดูก็ไม่ขึ้น ลองดึงย้ำๆหลายทีซักพักก็มีเสียงปลดล๊อก ลองดึงฝาโปงดูเปิดได้ครับ แต่พอลองปิดแล้วเปิดใหม่ก็เปิดไม่ได้อีก รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ..

คือใส่บูทรองฝาโปงหน้าให้มันแหงนอ่ะครับ รองมาเดือนกว่าแล้วปกติก็เปิดได้เวลาดึงแล้วมีเสียงปลดล๊อค แต่วันนี้จะเปิดแต่ดึงแล้วมันเงียบอ่ะครับ ลองดึงฝาโปงดูก็ไม่ขึ้น ลองดึงย้ำๆหลายทีซักพักก็มีเสียงปลดล๊อก ลองดึงฝาโปงดูเปิดได้ครับ แต่พอลองปิดแล้วเปิดใหม่ก็เปิดไม่ได้อีก รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ..

สายสลิงดึงฝากระโปรงงอครับ
เห้นมั๊ยตอบมีสาระ

สายสลิงมีปัญหาแน่ๆครับ ไม่เกี่ยวกะทำกระโปรงแหงนจ้า

คงต้องตัดฝาโปงทิ้งอ่ะคั๊บ
มีสาระมั๊ย
อิอิ

ของผมก้อเป็นครับ ลองเอาโซแนกพ่นลื่นๆพอช่วยได้ ขยันหน่อยละกัน แต่การปรับตั้งแก้ไขผมทำไม่เป็นครับ...เหอะๆๆๆๆ

ตัวเบามือดึงในรถยังอยู่ดีไม๊ ตัวลอค 2 ตัวแตก หรือยึดได้ตำเหน่งป่าว

เปลี่ยนสายใหม่ดีก่า 5 5 5

ขายรถซื้อคันใหม่55555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม