ความแตกต่างของโช๊ค

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ non69
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

non69

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมกำลังจะเปลี่ยนโช๊คนะคับไม่รู้ว่าจะใส่ของอะไรดี
ระหว่าง Tein , Cusco , Jic

ต้องถามก่อนครับว่าชอบแบบใหน เช่น ชอบนิ่ม ๆ ชอบเกาะถนน(ส่วนใหญ่จะกระด้าง) หรือว่า หนึบ ๆ พอประมาณ แต่ส่วนใหญ่โช๊คพวกนี้ถ้าเป็นปรับเกลียวทันจะไม่นิ่มนะครับ มันจะออกแนวกระด้างเด้ง ๆ แข็ง ๆ หน่อยอ่ะครับ ไงลองดูความคิดเห็นจากพี่น้องคนอื่นดูนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมชอบแบบหนึบๆ ไม่แข็งมาก

ผมใส่ jic กระบอกทองคู่หลังอยู่ หน้าเปง kyb กระบอกฟ้า พร้อมสปริงโหลด ของไรจำไม่ได้แระ ฟิวๆออกแนว แข็งมาก-มากที่สุด แต่เกาะดีนะ วิ่งเร็วๆนี่ดีเยี่ยมเลย เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบฟิวแบบรถเซอร์กิจ รถดริฟไรปามานนี้ ถ้ารับสภาพความแข็งได้ก้อ จัดไปคร้าบบบพี่น้อง

ผมใช้ Tein HA ปรับ หนืด 4 ระดับ ตอนนี่ของผม ปรับหนืด สุดเลย เด้งๆๆ แข็งๆ กระด้าง ไม่มากอ่ะครับ แต่เข้าโค้งเร็วๆไม่มีหลุดครับหนึบมาก ฟิว แบบพี่ข้างบนเลยอ่ะครับเข้า โค้งนี่ ไม่ต้องเบรคเลยดีกว่า อิอิ

หน้า Jic กระ บอกเงิน
หลัง Tein HA
ฟิลลิ่งไม่ต้อง พูดถึง เข้าโค้ง กลับรถยูเทริน มันสมาก
จนบูส ช่วง ล่าง ขาดกระจุยฮะๆ
ถ้า ชอบขับตอบ สนองเร็วๆ
พี่น้อง ต้องทามใจนะ
เตรียมตังไว้ด้วยนะจ๊ะ
บูสมัน 10ก่าปีแล้ว
เมื่อก่อน ใส่โชคเดิมอัดน้ำมันไม่เป็นไร
ใส่อี 2 คู่ นี้มา มันจัด
เลยเป็น งี้ ฮุๆ
แต่ทำไงได้ มัน ได้ใจอะครับ
attachment.php

อุย ......... เป็นไรมานะครับพี่

แล้วแบบนิ่มยังกะขี่เมฆอะครับ แนะนำหน่อย

อย่างป๋าว่าเลยครับตามนั้น

ใส่ Tein Super street ปรับแข็ง-อ่อน 26 ระดับ
ปรับนิ่มสุด นิ่มจนย้วยแต่ขับในเมืองสบายๆ
ปรับแข็งสุด กระด้างดี
สรุปว่า ชุดนี้คุ้มค่าดีครับ สามารถปรับให้เหมาะกับการขับขี่ได้ทุกแนวครับ

ขอบคุณพระคุณอย่างยิ่งครับ ตรงประเดน 5555+

เอาจริงๆอะป๋า โช๊คนะ ที่แบบขี่แล้วไม่เหนื่อยครับ แบบนี้ยิ่งขี่ยิ่งเหนื่อย

ถุงลม ครับ+กับโชคเดิม รับรอง นิ่มสุดๆ

เคยนั่งรถเพื่อน ที่ทำมา นิ่มจริงๆ เกาะถนนก็โอเค ไม่น่าเชื่อว่าเตี่ยขนาดนั้นยังนิ่มได้

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] สนุกสนุกกันไปครับ.. แบบนิ่มๆหนึบๆ โอลินกระบอกทองปรับหนืดซักชุดเยี่ยม..
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม