++ฝากระโปรงดำ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามผู้รู้ และผู้ที่เคยใส่ หรือใส่อยู่คับ....รถที่ทำฝากระโปรงเป็น เคฟร่า หรือ สีดำ เคยโดนตำรวจเรียกบ้างไหม....คืออยากทำบ้างครับ...
แต่ไม่กล้า(ไม่มีตังค์)ใครเคยโดนเรียกบ้าง ....ช่วยด้วยครับ:sexy_girl: เจ้านาย....

กระโปกดำไม่เคยอ่ะ เคยแต่กันชนหน้า กาบข้าง กันชนหลังดำ อ่ะ ก็ไม่โดนนะ แต่ก็มองๆ ...

กระโปกดำไม่เคยอ่ะ เคยแต่กันชนหน้า กาบข้าง กันชนหลังดำ อ่ะ ก็ไม่โดนนะ แต่ก็มองๆ ...
ถามเรื่อง กระโปรง แต่น้องเมย์ ออกมาตอบ เรื่องกระโปกดำ เมย์บอกกระโปกไม่เคยดำ...แสดงว่าใช่ไวทเทนนิ่งช่วย....:biggrin: 555

ไอเมย์ แม่งปล่อยไก่ ตัวเบ้อเริ่มเลย
กระโปกดำ
555++

ปล. เมิงมุขป่าวเนี่ย...

ถ้าเข้าด่านไม่น่ารอด มันบอกว่าในเล่มต้องแจ้งด้วยว่าฝากระโปรงดำ ขี้เกียจพูดมาก 200จบ:embarrassed:

ถ้าเข้าด่านไม่น่ารอด มันบอกว่าในเล่มต้องแจ้งด้วยว่าฝากระโปรงดำ ขี้เกียจพูดมาก 200จบ:embarrassed:
แต่ในเล่มสามารถ แจ้งได้ใช่ไหม

ไม่เกิน 40% ของตัวรถไม่ผิดกฎหมายครับเถียงมันเลยครับ อย่าไปยอม

ถามผู้รู้ และผู้ที่เคยใส่ หรือใส่อยู่คับ....รถที่ทำฝากระโปรงเป็น เคฟร่า หรือ สีดำ เคยโดนตำรวจเรียกบ้างไหม....คืออยากทำบ้างครับ...
แต่ไม่กล้า(ไม่มีตังค์)ใครเคยโดนเรียกบ้าง ....ช่วยด้วยครับ:sexy_girl: เจ้านาย....

ตกลง กลัวตำรวจเรียก หรือว่า ไม่มีตังค์
คำถามไม่กะจ่าง ยังนี้ต้องแบนนนน 555
:biggrin::biggrin::biggrin:

ไอเมย์ แม่งปล่อยไก่ ตัวเบ้อเริ่มเลย
กระโปกดำ
555++

ปล. เมิงมุขป่าวเนี่ย...

มานเปนมุขๆ :mad:

เซ็งเลย ไม่เข้าไชมุขวัยรุ่น ..:frown:

กระโปรงหน้า หลัง ดำ กันชนหน้าดำนอกนั้นขาวจั๊ว ไม่เคยโดนซักกะที ผ่านมาเป็นสิบด่านไม่เคยโดนเลย ล่าสุด จะไปทำหลังคาดำและสนิมขี้น ถ้าพ่อถามก็บอกไปว่า เคยไปแจ้งขนส่งแล้ว ขนส่งบอกไม่ถึง 30 เปอร์เซ็น แจ้งไม่ได้ และเราก็จะโดนข้อหาอื่นแทน

ที่ชลบุรีไม่มีเรียกนะ
มีด่านก็ผ่านตลอดแต่กรุงเทพไม่รู้นะ
ไปต่างจังหวัดกลับบ้านเที่ยวอิสานก็ไม่นะ
แต่กลับไปตรวจสภาพไม่ผ่าน อะถ้าไม่สนิตกันโดนค่าน้ำครับ
ต้องสีเหมือนกันกับรถ ไม่งั้นต้องระบุในเล่มว่า
รถท่านใส่ฝากระโปงเคฟล่า หรือฝากระโปงสีดำนะ:frown:
ดีกะพตำรวจสะอีก จำเม่นดีนักดูจากกล้องอะ:smile:

ไฟล์แนบ

17.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 177
รถผมฝากระโปรงดำ เท่าที่วิ่งมาก็เคยโดนเรียกนะ แต่ก็แค่โดนถามๆว่าทำเพื่ออะไร
แต่ตอนนี้แจ้งลงเล่มเรียบร้อย สบายจัยดีครับ

ถ้าพ่อถามก็บอกไปว่า เคยไปแจ้งขนส่งแล้ว ขนส่งบอกไม่ถึง 30 เปอร์เซ็น แจ้งไม่ได้ และเราก็จะโดนข้อหาอื่นแทน
สุดท้ายก้อโดนอยู่ดีใช่ม่ะ
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม