รบกวนเรียนถามเรื่องซุ้มล้อครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Dabujin_khan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Dabujin_khan

Register
เข้าร่วม
18 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจากไปขยายซุ้มล้อมาครับ

ไม่ทราบว่ามีสถานที่หรือร้านที่สามารถดัดแปลงติดตั้งซุ้มล้อที่ขยายมาหรือไม่ครับ

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณทุกท่านอย่างสูงครับ:confused:

รบกวนผู้รู้ครับ
ขอบคุณครับ

งง ครับ ขยายซุ้มล้อ มาแล้ว หาร้านติดตั้ง งง

งง ครับ ขยายซุ้มล้อ มาแล้ว หาร้านติดตั้ง งง

เข้าใจว่าคงไปขยายซุ้มล้อแล้วใส่พลาสติคบังโคลนล้อหน้าไม่ได้ใช่มั๋ยครับ
ถ้าใช่ขอตอบว่าคงต้องหาของรถรุ่นอื่นมาแปลงใส่แล้วครับ จากที่เคยได้ยินเค๊าเอาของอีซูซุมาแปลงใส่ครับ..แต่ก็ยังไม่เคยใส่ซะที ทุกวันนี้เอาซิลิโคนยาตามแนวร่องไว้กันน้ำไม่ให้เข้าไปภายในชั่วคราวเท่านั้นครับ ก็ใช้ได้ดี ระยะยาวคงต้องหามาใส่ล่ะครับ..

- ขออภัยท่านพี่ที่เขียนข้อความไม่ละเอียดครับ

- ขอบคุณมากครับ ป๋าลอง แล้วผมจะไปลองติดตั้งดูครับ ถ้าได้เรื่องยังไงจะนำข้อมูลมา Share ให้ทราบครับ

ของผมซีนแล้วไม่อยู่อะครับป๋า น้ำเข้าข้างในเต็มเลยต้องทำไงบ้างครับ

แล้วกรุซุ้มล้อหลังแบบตรงรุ่นนี่มีมั้ยคับ

แล้วกรุซุ้มล้อหลังแบบตรงรุ่นนี่มีมั้ยคับ

ซุ้มล้อหลังไม่มีครับ จะมีก็พลาสติคปิดท่อน้ำมันฝั่งขวาเท่านั้น

ซุ้มล้อหลังไม่มีครับ จะมีก็พลาสติคปิดท่อน้ำมันฝั่งขวาเท่านั้น
แร้วสามารถหารุ่นไหนมาแปลงใส่ได้บ้างครับ คือไม่อยากให้ซุ้มล้อหลังผุครับ

ไอ้พวกที่เขาเขียนรับกรุซุ้มล้อมันทำได้ไหมอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม