ซ็อคอัพด้านหน้า200กะa31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ num31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

num31

Register
เข้าร่วม
19 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามนิดนึ่งครับ...

ช๊อคอัพ 200 เป็นช๊อคซิ่ง แบบปรับเกลี่ยว ...

สามารถใส่กะ A31 ได้ไหมครับ

ได้ข้อมูลมาไม่รู้มันจะใส่ด้วยกันได้ไหม ...

ขอบคุณครับบ :burn:

^ ^

ได้ครับ ช่วงล่างเหมื อนกันหมดทุกอย่างเลย ครับ A31 200sx S13

ผิดถูกยังไงขออภัยนะครับ แต่ผมจำได้ว่ามันใช้กันได้หมดนะครับ เพราะช่วงล่างมันตัวเดียวกันเลย

ใส่ได้เลยคัรบ แต่จะต่างกันที่ ความสูง 200 จะเตี้ยกว่า นะครับ

ใส่ได้เลยคัรบ แต่จะต่างกันที่ ความสูง 200 จะเตี้ยกว่า นะครับ

ช่าย...แกนโช้คมันจะสั้นกว่าประมาณนิ้วนึกคับ...ถ้าจำไม่ผิด

200 / s13 เตี้ยกว่าราว ๆ 2 นิ้ว +/- คั๊บ

เตี้ยกว่าเกิน2นิ้วแน่นอน แต่รองเบ้าโช๊คได้นะครับ ของผมรองมา2นิ้วยังเตี้ยกว่าเดิมนิดนึงเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม