สวิทช์ปัดฝน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีอยู่ว่าสวิทช์ปัดฝนตำเหน่ง low hi ใช้ได้ปกติ แต่ตำเห่ง int มันใช้ไม่ได้เกิดจากอะไรคับ แล้วผมต้องตรวจเช็คตรงไหนบ้างคับ

น่าจะเป็นที่กล่องคุมที่ปัดน้ำฝนครับ ลักษณะสีน้ำตาลสี่เหลี่ยมติดตั้งที่ผนังห้องเครื่องฝั่งขวาแถวหม้อลมเบรคครับ

น่าจะเป็นที่กล่องคุมที่ปัดน้ำฝนครับ ลักษณะสีน้ำตาลสี่เหลี่ยมติดตั้งที่ผนังห้องเครื่องฝั่งขวาแถวหม้อลมเบรคครับ
ของผมก็เป็นคราบ ป๋า จะแก้ไขอย่างไร อ่ะคราบ เปลี่ยนกล่องเลยหรือซ่อมอ่ะคราบ ถ้าเปลี่ยนราคาประมาณเท่าไร อ่ะคราบ ป๋า ขอบคุณล่วงหน้าคราบผม:sweet_kiss: :sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องซ่อมหรือเปลี่ยนคับ แล้วถ้าเปลี่ยนเท่าไหร่คับ

ส่วนใหญ่จะเปลี่ยนนะครับ ราคาไม่กี่ร้อย แต่ปัญหาอยู่ที่ว่าเชียงกงมักไม่แยกขายแม่มจะขายทั้งหัวตัดอ่ะครับ..นี่น้าอ๊อดก็ให้ช่วยหา เจอแล้วแต่ไม่แยกขายเลยกระซิบเด็กในร้านให้ช่วยถอดมาขายให้หน่อยไม่รู้จะติดคุกด้วยมั้ยถ้ามันถูกจับได้..เวร..

ขอบคุณมากคราบป๋า อย่างไงถ้าป๋าเจอ รบกวนโทรบอกน้องหน่อยน่ะคราบ หรือ Pm ก็ได้คราบป๋า ขอบคุณล่วงหน้าคราบ ป๋าลอง

กล่องคุมที่ปัดน้ำฝนเนี่ย เคยเห็นใครซ่อมได้ก้อไม่รู้ นึกไม่ออก
ปล. สวิตช์เสียหรือป่าว ลองหาสับสวิตช์หรือกล่องกับเพื่อนก่อนก้อได้นะ จะได้รู้ว่าอะไรเสียกันแน่

กล่องคุมที่ปัดน้ำฝนเนี่ย เคยเห็นใครซ่อมได้ก้อไม่รู้ นึกไม่ออก
ปล. สวิตช์เสียหรือป่าว ลองหาสับสวิตช์หรือกล่องกับเพื่อนก่อนก้อได้นะ จะได้รู้ว่าอะไรเสียกันแน่
ว่าแล้ว น้าออยยืมมาทดรองใช้รถผม หน่อยดิ คราบน้าออย อิๆๆ ขอบคุณล่วงหน้ากราบบบบ

ว่าแล้ว น้าออยยืมมาทดรองใช้รถผม หน่อยดิ คราบน้าออย อิๆๆ ขอบคุณล่วงหน้ากราบบบบ
วันไหนเมิงมากทม.ล่ะ กรูจะได้หนีไปไกล ๆ
555++

กรุณาช่วยนึกให้ออกหน่อยเท๊ออออ พ่อเจ้าประคู๊นนนนนน......:wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม