ความแตกต่างของ 12 และ 24 V

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jeed
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jeed

Register
เข้าร่วม
27 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
[FONT=/'/Angsana New/'/]คือว่าเพิ่งปล่อยฺ [/FONT]Blue Brid [FONT=/'/Angsana New/'/]ไปน่ะครับ ตอนนี้ตั้งใจจะมาใช้รุ่นพี่อย่าง[/FONT]Cefiro [FONT=/'/Angsana New/'/]เต็มตัวแล้วครับ ขอรบกวนพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกนิดนึงครับ ขอทราบความแตกต่างระหว่าง รุ่น[/FONT] 12 V [FONT=/'/Angsana New/'/]และ [/FONT]24 V [FONT=/'/Angsana New/'/]แตกต่างและเหมือนกันอย่างไร ในเรื่องของเครื่องยนต์ สมรรถนะ และ[/FONT] option [FONT=/'/Angsana New/'/]ต่างๆ[/FONT] [FONT=/'/Angsana New/'/]เพื่อการตัดสินใจซื้อน่ครับ[/FONT] [FONT=/'/Angsana New/'/]เพราะเท่าที่ไปดูๆมารู้สึกจะมีใจเอนเอียงไปทาง [/FONT]24V [FONT=/'/Angsana New/'/]ครับ ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ [/FONT]

คือว่าเพิ่งปล่อยฺ Blue Brid ไปน่ะครับ ตอนนี้ตั้งใจจะมาใช้รุ่นพี่อย่างCefiro เต็มตัวแล้วครับ ขอรบกวนพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกนิดนึงครับ ขอทราบความแตกต่างระหว่าง รุ่น 12 V และ 24 V แตกต่างและเหมือนกันอย่างไร ในเรื่องของเครื่องยนต์ สมรรถนะ และ option ต่างๆเพื่อการตัดสินใจซื้อน่ครับเพราะเท่าที่ไปดูๆมารู้สึกจะมีใจเอนเอียงไปทาง 24V ครับ ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/10947

เคยตอบหลายทีแล้วอ่ะ
โทรมาดีกว่า ขี้เกียจพิมพ์ รับรองละเอียดทุกกระเบียด
0817729909

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม