อยากใส่โบว์ออฟเสียงหวานกับ Rb

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311049
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311049

Aod_Petch
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีโบว์ออฟอะไรบ้างที่ใส่กับเครื่อง Rb ที่ใส่แล้วไม่มีผลกับเดินเบาของเครื่อง เอาเสียงหวาน ๆ นะครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

HKS SQV หัวเบนซ์อ่ะ หวานแน่นอน

HKS SQV หัวเบนซ์อ่ะ หวานแน่นอน
เห็นด้วยคับเสียงหวานแหลมดีคับ ฟิ้ว.........:biggrin:

แล้วรุ่นของเอ็งเสียงดังมะ ว่างๆเอามาเบิ้ลๆให้ฟังหน่อย กำลังเบื่อของเดิม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม