เสียงดังที่เครื่อง........ขอถามผู้รู้ทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 12358
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12358

Register
เข้าร่วม
12 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผม เครื่องrb20 24 วาร์ว auto เสียงเหมือนเหล็กสีกันที่เครื่องเปิดแอร์ก็ดังปิดแอร์ก็ดัง (ติดเครื่องตอนแรกไม่มีอาการขับได้ซักพักอาการมาเลย:verrckt: )เปลี่ยนสายพานไทมิ่ง และตัวตั้งสายพาน ก็ไม่หาย ผู้รู้ช่วยทีครับ และหาอู่แถวๆบางนาครับ

ตอบยากครับ ไม่ได้ยินด้วยตัวเอง

รีบไปหาอู่เหอะคั๊บ
ถามในนี้ไม่ได้คำตอบหรอก
เพราะมันไม่ได้ยินกะหูอ่ะ ตอบยากส์

• กระทู้ ผู้เขียน
ว่าจะไปเข้าอู่ช่างอู๊ดบางนา....วันเสาร์นี้ครับ...ขอบคุณเพื่อนทุกท่านครับที่แนะนำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม