ช่วยด้วยครับ..RB25bo AT ไม่ยอมเปลี่ยนเกียร์4

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311294
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311294

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยด้วยครับ..RB25bo AT ไม่ยอมเปลี่ยนเกียร์4
วิ่งได้สูงสุดแค่เกียร์3 น้ำมันเกียร์ไม่ขาดนนะครับ
ต้องแก้ไขยังไงครับ

แล้วถ้าจะเอาเกียร์ ของ24v 5สปีดมาใส่ได้หรือเปล่าครับ

สวิทช์ O/d ค้างริป่าวครับ มีไฟขึ้นมั้ย

ลองหากล่องเกียร์มาสลับครับ ไม่ก็ดูว่ากด o/d ไว้เปล่า

• กระทู้ ผู้เขียน
โอเวอร์ไดร์ปิดอยู่
เดียวจะลองเอากล่องมาเปลี่ยนดูครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม