ช่วงล่างด้านขวาดังคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 2527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

2527

Member
Register
เข้าร่วม
3 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะดัง กื่ง ๆ ตอนลงหลุมอะคับผมไปร้านช่วงล่างแล้ว อัดบูสใหม่มาหมดแล้ว ให้ช่างเช็คทุกตัวแล้วช่างบอกไม่เป็นไรแต่ ยังมีเสียงอยู่มันจะเกี่ยวที่โช้คไหมคับ และมัน บางที่ก็สั่นด้วยขับประมาณ120 จี้ล้อแล้ว ตอนนี้แร็คผมรั่วอยู่ด้วยคับ

ล้อดุ้งหรือป่าวครับ

เป็นเฉพาะตอนตกหลุม เหรอคราบ ลองเช็คกันโครงปลายแร็คดูคราบ
ปล.ไม่แน่ใจน่ะคราบ รอผู้เยี่ยวนานมาตอบแล้วกัน

อาจจะเป็นที่โช๊คอ่ะคั๊บ

ไปทำมาแล้วคับตกลงเป็นที่โช้คคับ ขอบคุณพี่ๆมากคับ

ถามต่อแล้วทำไรกับโช๊คครับถึงหายเพราะเป็นเหมือนกัน

ผมเอาไปโช๊คไปอัดใหม่คับ แล้วเห็นช่างบอกว่าเป็นที่ วาล์วโช๊ค คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม