Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ตัวค้ำหม้อลมเบรค

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31571
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31571

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันมีประโยชน์ยังไงบ้างครับ

มีประโยชน์อ่ะดิ มันจะช่วยให้ลดระยะเบรคเพิ่มขึ้นอ่ะ จากที่เคยเบรค30 เมตร จะลดลงมาอีกประมาณ 15 เมตรได้มั่งไม่แน่ใจ อ่ะ แต่มีประโยชน์แน่ๆๆ

ปล.ไปเมืองกาญจะโทรหาน่ะ จะได้ไปกระดุ๋ยกัน เหอๆ

ได้คร๊าบบบพี่แต่มันค้ำแล้วเบรคดีขึ้นยังไงอ่ะไม่เข้าใจ

ได้คร๊าบบบพี่แต่มันค้ำแล้วเบรคดีขึ้นยังไงอ่ะไม่เข้าใจ

ในการเบรคบางครั้ง ถ้าลองสังเกตุ ดีๆ บางที มันจะใช้ระยะ ในการกดแป้นเบรคไม่เท่ากัน ...

บางที กดลึก บางทีกดตื้น ...

เพราะหม้อลมเบรคมันมีการขยับตัว ในแนวเดียวกับ การเหยียบเบรค ...

ดังนั้น ที่ค้ำหม้อลมเบรค มันจะเป็นตัวบังคับให้หม้อลมเบรคอยู่นิ่งๆ ...

ไม่ขยับในขณะ เหยียบเบรคคับ ...

ประมาณนี้อ่ะ ...

ผิดถูกยังไงขออำภัย ..

พูด แล้ว ไม่ทราบเคยฝันร้ายกันมั่งไหมว่า ขับรถแล้วเหยีบเบรคไม่อยู่ เซ้งจิงๆ (นอกเรื่องไปไหมเนี่ย) ไม่เคยลองเหมือนกันคับ อันนี้ไม่คอนเฟิรม์

ขอบคุณครับ

<hr style="color: rgb(255, 255, 255);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message --> พูด แล้ว ไม่ทราบเคยฝันร้ายกันมั่งไหมว่า ขับรถแล้วเหยีบเบรคไม่อยู่ เซ้งจิงๆ (นอกเรื่องไปไหมเนี่ย) ไม่เคยลองเหมือนกันคับ อันนี้ไม่คอนเฟิรม์

เฮ้ย ทำเป็นเล่นไป ผมเคยฝันนะว่าเบรคไม่อยู้่ แถมในฝันเอาไปเปลี่ยนผ้าเบรคด้วยนะ

เฮ้ย ทำเป็นเล่นไป ผมเคยฝันนะว่าเบรคไม่อยู้่ แถมในฝันเอาไปเปลี่ยนผ้าเบรคด้วยนะ
แร้วฝันว่าเปลี่ยนผ้าเบรคของไรอ่ะคับ...?....อิอิ..:wink: :biggrin:

...ป๋มเป็นบ่อยคับ ฝันว่าเบรคไม่อยู่เนี่ย..
บางทีเหยียบคันเร่งจนจม รถไม่วิ่งก็มี...5555555 :biggrin:

แร้วฝันว่าเปลี่ยนผ้าเบรคของไรอ่ะคับ...?....อิอิ..:wink: :biggrin:

...ป๋มเป็นบ่อยคับ ฝันว่าเบรคไม่อยู่เนี่ย..
บางทีเหยียบคันเร่งจนจม รถไม่วิ่งก็มี...5555555 :biggrin:
เมาเปล่า หน้ารถยังไม่สตาท อะดิ ฮะๆ
ปล.แซวเล่ย ฮุๆ:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม