แนะนำ โบว์ออฟหน่อยคับ จะใส่Rb20det ขอเสียงโหดๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31807
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31807

セフィーロ31
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แนะนำ โบว์ออฟหน่อยคับ จะใส่Rb20det ขอเสียงโหดๆ

ใครเคยใช้แบบไหน แนะนำที่คับ

ใช้ Blitz ซุปเปอร์ซาว อยู่ครับ ดังได้ใจจริงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน

ไฟล์แนบ

60.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 320
    54.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 320
Blitz ซุปเปอร์ซาว ดังดี....ตามนั้น

ใช้ซุปเปอร์ซาวนด์อยู่

สนุกสนานดีคั๊บ

Super sound จะดัง แช่.............
Type s ดัง ปิ๊ววววววววววว
หัวเบนซ์ ดัง จิ๊วววววววววว

แล้วแต่ชอบคับ แต่ถ้าอาการคายดับ หัวเบนซ์ช่วยได้เยอะคับ

ใช้ Super sound ถ้าเป็นออโต้ระวังคายดับนะครับ........ต้องใช้3ทางแล้วต่อวนรึป่าวไม่แน่ใจ

ถ้าใส่หัวเบนซ์ ไม่มีดับคับ..........แซดดด....จิ้วววววว....จิ้วววววววววว...จิ้วววววว

เสียงหวานๆ

ทำท่อเวสเกตคายทิ้งด้วยแล้วตอนคายหนักๆเสียงโหดไม่แพ้กันคับ

ส่วนตัวชอบ greddy type s กับ hk หัวเบนซ์ ครับ

SQV กรูไม่ฟิ๊วแหะ

เมร่งตอนนี้เสียงออก

แช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คล้ายๆ greddy type R อ่ะ 555

SQV กรูไม่ฟิ๊วแหะ

เมร่งตอนนี้เสียงออก

แช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คล้ายๆ greddy type R อ่ะ 555

มีตัวเก่าของผมมันก็ดังอย่างงี้ แช่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่รู้จะแช่รัยนักหนา(แต่ตัวใหม่ไม่ดังงี้นะ)
สรุป เป็นเพราะรัยมันรั่ว ผ้าขาด หรือว่ารัยคับ
ผมจะขายทิ้งก็ไม่กล้า

มะก่อนก็ดังฟิ้วแหละ แต่เบื่อ เลยสับ ปากแต่งสีม่วงของรุ่นน้องมาใส่

เสียงมันเปลี่ยนตามปาก ถ้าใส่หน้าเดิม มันก็ฟิ้งเหมือนเดิมแหละ

มะก่อนก็ดังฟิ้วแหละ แต่เบื่อ เลยสับ ปากแต่งสีม่วงของรุ่นน้องมาใส่

เสียงมันเปลี่ยนตามปาก ถ้าใส่หน้าเดิม มันก็ฟิ้งเหมือนเดิมแหละ

ผมก็มักเสียงหัวม่วงคับ ใส่รถคันเก่ามา กะจะเก็บไว้ใส่เครื่อง rb ไม่ถึงเวลาได้ใส่ซะที - -" rb20de ก็เริ่มโทรมตามวัยยยย :burn:

ถามอีกนิดคับ
แต่ของผมมันไม่ใช่หัวม่วงน่ะคับ
มันดังแช่ๆๆๆ
ยังงี้ตกลงปรกติใช่มั๊ยคับ....จะได้เอามาขายทิ้ง
กลัวเด๋วเค้าว่าเอา

มีปากหรือป่าว

หรือ ตรา 3 แฉก หัก แตกเหว่งไม๊

มีปากหรือป่าว

หรือ ตรา 3 แฉก หัก แตกเหว่งไม๊

สภาพภายนอกสมบูรณ์ทุกอย่างครับ
เปิดเช็คผ้าแล้วไม่ขาด แต่ไม่รู้มีตามดรั่วรึป่าว
สปริงก็ยังดีอยู่
งง............

สภาพภายนอกสมบูรณ์ทุกอย่างครับ
เปิดเช็คผ้าแล้วไม่ขาด แต่ไม่รู้มีตามดรั่วรึป่าว
สปริงก็ยังดีอยู่
งง............

ตัว valve 2 ชั้นที่ตรงปากมันติดกันรึเปล่าคับ ลองเช็คดูหน่อยก็ดีคับ :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม